What's new

Miền Bắc - Áo Phượt 2012. Đã chốt đơn hàng. Yêu cầu check lại đơn hàng # 372

Status
Not open for further replies.
Re: Áo Phượt 2012: Đăng ký, đóng tiền và tự hào là một thành viên của Phuot.vn (CT tr

BTC cho mình hỏi là màu áo là màu tím y như hình trang 1 ah? hay chỉ là mẫu đưa ra thôi?

Re: Áo Phượt 2012: Đăng ký, đóng tiền và tự hào là một thành viên của Phuot.vn (CT tr

Nick (hoặc tên thật): jeanrack(Chính 91)
Loại áo: Có cổ
Số lượng-Size: 1-M
Nhận hàng tại: Hà Nội
Thanh toán: Tiền mặt
nếu đc thì ưu tiên cho e xin 1 tin nhắn thông báo vào đt nhé: 09 04 08 80 50

Cancerxinh ơi mình vừa CK cho bạn rùi 3*90k=270k từ TK Đỗ Ngọc Xâm. Kiểm tra lại giúp mình nhé! Thanks u.
SĐT của mình là: 0904487239

Re: Áo Phượt phiên bản 2012: Đăng ký và tự hào là một thành viên của www.phuot.vn

Nick: cobehonnhien
Lọai áo: có cổ
Giới tính nữ
Số lượng -size: 1-L
Nhận hàng ; qua bưu điện
Thanh toán :chuyển khoản;)

Last edited:

Nick (hoặc tên thật) : Hoàng Phi Hồng
Loại áo: Có cổ
Số lượng-Size: 1L

mình đã nhận được chuyển khoản của các bạn :
1. tryw (150k): 1 áo Nam có cổ size XL, 1 cuốn lịch
2. Quynhlala (270k) : 1 áo Nam không cổ size M, 2 áo Nữ không cổ size M

Còn về việc một số bạn có điện thoại hỏi mình là bao giờ có áo, cách thức lấy áo, cách thanh toán thì mong các bạn đọc kỹ ở trang đầu tiên hộ mình với.
GIÁ TRÊN BAO GỒM GIÁ SẢN XUẤT VÀ VẬN CHUYỂN VỀ CÁC ĐẦU CẦU LỚN: HÀ NỘI, SÀI GÒN, ĐÀ NẴNG, NHA TRANG
Thời gian giao áo: Dự kiến đầu tháng 8/2012, Chú ý: Áo giao lẻ tại các đầu cầu lớn gồm Hà Nội / Sài Gòn / Đà Nẵng, các bạn thu xếp thời gian đến nhận áo hộ
THỜI GIAN NHẬN ORDERS và THANH TOÁN TRƯỚC KHI GIAO HÀNG: TỪ NAY ĐẾN TRƯỚC 24G NGÀY 22/07/2012

Nick: Singleboy
Loại áo: Có cổ 1 / Không cổ 1
Số lượng-Size: 1M

SỐ ĐIỆN THOẠI: 094.71.655.65

BTC cho em hỏi, nếu em trả bằng tiền mặt thì trả trước mới được lấy áo hay là đến lúc có áo, đến lấy rồi trả tiền có được không ah?
Em cảm ơn!

Năm nay BTC có làm áo cho các phượt nhí không nhỉ?

Cho em hỏi giờ con đăng ký áo được nữa không? Lúc trước em có đăng ký 1 cái rồi, mà giờ nhóm bạn em muốn tham gia chung nên em đang chôt danh sách lại, không biết đăng ký giờ con kịp không ạ?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,737
Latest member
win79rocks
Back