What's new

Mộc Châu - Lim và đồng bọn

Hi cả nhà,

Chúc mừng chúng ta đã có một chuyến đi tốt đẹp (c) Dù với bạn đã từng đi phượt, hay những bạn chưa hề đi bao giờ, thì Lim tin đây cũng là một chuyến đi vui và đáng nhớ cho tất cả mọi người. Cảm ơn cả nhà đã luôn đồng hành cùng nhau, giúp đỡ nhau trong suốt cuộc hành trình. Một bạn dẫn đoàn đầy quyết đoán và một bạn chốt đoàn an toàn luôn caring cho mọi người đã hòan thành rất tốt nhiệm vụ của mình :)

Cảm ơn các bạn xế thân yêu vô cùng ;) những tay vá xe có hạng (vá săm xong lại làm thủng săm lần nữa X(), các bạn xế vững tay lái để cho chúng ta có một cuộc chuyến đi trọn vẹn. -> thứ 3 này các ôm pờ rồ sẽ chăm sóc các xế tận tình ;)

Cảm ơn các tay quay gà (anh kiểm Lâm, Hachi, hdk và có Lâm tặc ở đây hok nhể) chăm chỉ và bền bỉ cho mọi người một món gà lòng đào ngon vô cùng dưới ánh lửa bập bùng trong rừng thông bản Áng (c)

Cảm ơn các bạn photographer pờ rồ đã ghi lại những khoảnh khắc đáng nhớ cho tất cả mọi người!

Nhật ký: lần đầu đi phượt của Lim =))

không biết còn ai viết ở topic này nữa ko
nhưng nhìn lại ảnh 1 năm trước của FxF mà thấy cả nhà FxF lâu rồi chưa đi đông đủ
toàn đá lẻ với nhau
hình như từ hồi đi Quan Lạn là còn đông đủ mọi người
còn về sau mọi người toàn đi thành nhóm lẻ
em mặc dù ko phải là ng trong FxF mà thấy nhớ cái hồi mọi người qua nhà em chơi ngồi chém gió
không biết bao h nhà mình mới đầy đủ mà đi 1 chuyến nhỉ

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back