What's new

Mục trao đổi thông tin - Phuot SG FC chém gió

Đúng là không cái dại nào bằng cái dại nào, 1 mũi khâu đã bung chỉ :shrug:
Ôi anh Zorbagm bị thương mà vẫn đá à, akak. đội hình hoành tráng nhỉ???Em là mem mới cho em gia nhập được không ạ??

Ôi anh Zorbagm bị thương mà vẫn đá à, akak. đội hình hoành tráng nhỉ???Em là mem mới cho em gia nhập được không ạ??
Thấy cái nick... quen quen nhỉ? Tự nhiên nhớ anh í, hồi chiều bị thầy phán sau này sẽ rất nghèo, chắc tự kỷ rồi :))

Ak, bác Bụng bự này là ai thế? Huhu hôm trước cũng định reg nick này thế mà bị người khác reg mất trước rồi, huhu, bác ơi thương hiệu của em là Bụng bự đấy nhé...Bữa nào bác ra sân anh em mình giao lưu tý....

Bác vào mục đăng ký mà đăng ký, và vào mục lịch thi đấu để xem ngày giờ địa điểm thi đấu nhé.

bửa giờ cả tháng rùi mình hem có xem nhà Phượt SG "bánh đa" ^^

Chú mày phung phí cơ hội như Berbatov ấy, anh không chuyền nữa.

Phong độ nhất thời sa sút anh ui. Hix tình hình là mới dính chấn thương đầu gối và chấn thương tâm lý, chắc tuần sau ko đá đc :((

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,379
191,298
Latest member
kubetinglol
Back