What's new

Nam du đê (28/05 - 31/05)

Hi các phựot tử,

Muốn xa Sài Gòn vài bữa đến lạ, thế rồi Nam Du lại hiện ra, trời trong xanh, biển trong xanh và cây cối cũng trong xanh ... đi đi thôi. Hành trình cụ tỉ là như sau:

Tối 28/05 - Sài Gòn - Rach Gia, ngủ trên xe nhé các bạn
Sáng 29, xuất phát ra Đảo, chỉ có chuyến tàu 8h05.
Ra đến đảo thuê xe ôm, đi vòng vòng trên đảo, thuê thuyền đi các đảo khác
Chơi bời ăn uống, tắm biển thỏa thuê rồi thi ta về

Sáng 31/5 ra bến tàu về lại thành phố.

Lich trình thì mình sẽ theo nhóm các bạn này, tuy nhiên cần gọi lại kiểm tra giá cả https://www.phuot.vn/threads/187282-Nam-Du-(26-28-02-2015)-cũng-những-người-bạn

Tổng chi phí mình ước chừng max: 2,000,000 vnd, tuy nhiên đông đông chút thì giá chắc giảm hơn nữa

Nhóm hiện tại nhập nhòm có 2 người roài, các bạn quanh gạch cứng, đổ bê tông từ giờ đến cuối tuần ta ọp cái thống nhất cụ thể lịch trình.

Nhanh lên nhé, vội vàng lên các chiến hữu nhé, mình là mình muốn đi ngay từ tuần này cơ, mà nghĩ ra đảo 1 mình tự kỷ chết hihi

Cảm ơn cả nhà

Nhóm mình vừa mới đi về, 28-31/5, hình như cũng gặp nhóm của bạn bboy_pt :) Nhóm mình thì ko đặt dc vé tàu nên đi tàu hàng Thu Cảnh 100k/vé, buổi tối thì chen chúc hơi cực, với lại sóng nhồi dữ lắm, nằm vật vạ ko ngủ được. Lượt về thì đỡ hơn, biển êm, gió mát, mắc võng nằm trước mũi tàu, làm một giấc là tới nơi.
Nam Du mùa này vẫn đẹp, có điều thời tiết ko chìu lòng người, buổi chiều hay mưa, ko lâu nhưng làm trời âm u, biển động và lạnh.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,567
191,424
Latest member
HungSWC
Back