What's new

Nam Nung - 722. Niềm vui trên những cung đường lầy lội

Có nước mắt, mồ hôi và cả máu đã đổ xuống.
Có cơn mưa dài kéo theo cái lạnh buốt cóng suốt 1 chặng đường từ đèo Lộc Bắc về tới thiền viện Đạo Nguyên.
722 sau 3 tháng quay lại hiện nguyên hình là 722 từng được mệnh danh 'Đại lộ kinh hoàng'
Cung đường Nam Nung - thác 7 tầng xứng đáng đóng vai người kế nhiệm cho cung đường 722 sắp phẳng phiu toàn tập.
..

Tạm thời nhiêu đây, mọi người vào đây chia sẽ thêm về một chuyến đi hành xác tới những giây cuối cùng nhé!:L

722 Ngày về lộng gió..
[video=youtube;VUcTc8M_DrU]http://www.youtube.com/watch?v=VUcTc8M_DrU[/video]

1 con ếch đã bị cán qua (bác Minh cán thật nhưng tui phải nhờ bác ấy giữ nguyên hiện trạng mới chộp được thế này)

Đồng đội lại cùng hỗ trợ nhau vượt khó

Vũng lầy cuối cùng để tiến vào trạm kiểm lâm cửa rừng Quảng Sơn

Đích đến của đoàn...

Trạm kiểm lâm cửa rừng Quảng Sơn. Các anh kiểm lâm đã rất ư là ...hâm mộ đoàn vì có nhiều xe không có xích bánh xe vẫn vào được tới đây :D

Bửa ăn trưa muộn màn và vội vã đã được BBO và mọi người bày ra ăn tại chỗ. Dù bùn đất lấm lem, mọi người đều thấm mệt sau đoạn đường gian khổ, nhưng bửa ăn này theo tui thật sự rất ngon - dù đôi khi phải gọi là cố nuốt để lấy sức đi tiếp. Để có được bửa ăn này, rất rất cám ơn mámì BBO vì đã chuẩn bị và một số ôm khác đã "hi sanh" quay lại nhặt khi nó bị rơi khỏi xe, để bảo đảm có bửa ăn trưa cho cả đoàn.

bonus cho 2 bác Namir và trungcao nha

Sau bửa ăn trưa vội vã, mọi người thống nhất không đi tiếp vào thác 7 tầng - hẹn dịp khác, để có thể đi kịp về hồ Nam Ka như lịch trình.

Những bài viết của bác haydoiday hay quá, tiếp tiếp bác ơi

Cám ơn bác. Vì bắt đầu ngày thứ 2 tui mới chính thức làm ôm xịn của xế pro Tianyi, nên mới tái máy tay chân nhiều hơn, nên có cái để mà nhìn lại sau chuyến đi.

P/s: Pà kon thông cảm dùm, máy cùi - tay chộp íu nha.

Nảy giờ tò mò ko biết haydoiday là ai, h thì biết rồi, ôm pro cua Phi, hihi. Viết hay quá, đang hồi hộp chờ đợi những pha gây cấn tiêp theo :)

Nảy giờ tò mò ko biết haydoiday là ai, h thì biết rồi, ôm pro cua Phi, hihi. Viết hay quá, đang hồi hộp chờ đợi những pha gây cấn tiêp theo :)

Haa, sự nhầm lẫn chết...con vịt trời nè. Tui là ôm xịn của xế pro Tianyi nha.

Xế pro của tui nà

Xế pro của tui nà
[/QUOTE

Xế này mà pro hả,phải nói là quá pro,chạy xe tốt và đàn hát cũng hay nữa. Ngưỡng mộ, ngưỡng mộ

Sau khi dùng bửa trưa tại trạm kiểm lâm cửa rừng Quang Sơn, đoàn xuất phát đi Nam Ka (hình như cũng 14h30). Đường đi ra đã được các anh kiểm lâm hướng dẫn, ngoài đi qua vũng bùn cuối cùng trước khi vào trạm khi nãy - thì sẽ rẻ tay trái đi đi theo hướng xuyên rừng, hướng đi của những người dân thường đi

Đường đi này có dễ hơn so với đoạn đường đi vào, nhưng có những đoạn ôm vẫn...trekking như thừờng vì các xế đã cố gắng hết mức có thể.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,925
191,775
Latest member
HTTN
Back