What's new

NCG Lầu 34: Tà Sùa 14/03/2013 Trang 9 !

Re: Đang xây: Tà Sùa 22-23-24-25/11!

Cho mình hỏi, mình ở HN, nếu mình đi được sẽ join đoàn tại bản Xà Hồ.
Ko biết chi phí cho mình là bao nhiêu?

Bạn ko join cùng đoàn từ HN àh? :)

Bác chủ thớt cho em đăng ký 1 suất ôm với nhé.
Em sẽ pm sđt ạ
Tks bác!

Tạm thời chốt đoàn ở đây ace nhé, đk đã khá đông so vớ dự kiến là 8-10 người. Vài bữa nữa sẽ báo lịch off cho pà kon nhé, đang lo tình hình sức khỏe, vì sáng nay mới đi chụp MRI hết 2000K :( cái vai phải, bác sĩ tạm thời chẩn đoán là bị rách cơ, hixhixhix, nếu mà rách cơ thật thì phải mổ. Hi vọng là không nặng như chẩn đoán.

Hoạt động gì mà nặng nhọc đến nỗi rách cơ vậy mama? Bình thường nếu chỉ có nâng ly lên xuống, đưa điếu thuốc lên xuống thì đâu đến nỗi. Chắc lại trốn hoạt động về đêm nữa rồi. Mong là mọi chuyện ổn thỏa không là mama phải cữ leo núi cả mấy tháng rồi. Nếu mama cần thì em giới thiệu cho bs. Anh chuyên về cơ tay làm cái phẫu thuật cho, bác này nổi tiếng trong giới thể thao nhất là tennis.

Cho mình đăng ký một vé vớt nhé. Mình đã book vé chuyen 7h ngày 22/11. Hy vọng có duyên với đoàn.

Cám ơn chủ thớt :)

Tạm thời chốt đoàn ở đây ace nhé, đk đã khá đông so vớ dự kiến là 8-10 người. Vài bữa nữa sẽ báo lịch off cho pà kon nhé, đang lo tình hình sức khỏe, vì sáng nay mới đi chụp MRI hết 2000K :( cái vai phải, bác sĩ tạm thời chẩn đoán là bị rách cơ, hixhixhix, nếu mà rách cơ thật thì phải mổ. Hi vọng là không nặng như chẩn đoán.

Nâng ly lên xuống mà ra vậy nè trời,haha. Đúng mama tuổi già sức yếu rùi.^^.

Hehee....tuần trước , tuần này... nhà sick này đi phượt rồi bác ơi, đi vào rừng nâng ly rồi (beer) ..thèm... chiều tối mà hog đi ăn thôi nôi con ông anh là tớ đón xe đò tới đó luôn rồi...nâng ly ở đây sao bằng nâng ly tại bar rừng núi được...(c)

Last edited:

VTF bị chấn thương vai phải như đã thông báo trong post trước nên khả năng không thể làm leader chuyến này là rất cao. Nhưng đã mở topic là phải đi, nhất là khi nhiều ace đã háo hức đặt gạch ! Cho nên đề nghị ace nào ở SG đứng ra làm leader chuyến này thay thế cho VTF để hành trình chinh phục Tà Sùa vẫn tiếp tục và thành công.

Khi đã có leader mới thì sẽ trao đổi gấp với VTF để thực hiện tất cả các công tác chuẩn bị cần thiết cho đoàn: ngày off, đóng cọc, deposit, lịch trình, thuê xe máy, guide....VTF đã và đang luôn sẵn sàng hỗ trợ ace.

Cuối cùng, một lần nữa mong ace thứ lỗi về việc rút lui làm leader chuyến này, vì chấn thương không thuyên giảm như dự kiến.
Danh sách các bạn đã đặt gạch:
1/ Suachuada
2/ Nguyentea
3/ Phieudu139
4/ Dienvidong
5/ Quangcung8352
6/ Nhà quê
7/ Nguyen maclane
8/ hadu_nguyen
9/ Cuongctv497
10/ Lemai81
11/ Hananta
12/ Phthao85
13/ Chinh
14/ Indeo
15/ Piaf
16/ Vit.izzi
17/ Paracetamol
18/ Ashi
19/ Lemai81
20/ Rangchuot_xinh
21/ Ryantran
22/ vnn1369
23/ Hacklove44
24/ Minhtuyen
25/ Loveparadise

Với số lượng đông và ai cũng máu đi như vậy, chắc chắn không thể đi chung thành 1 đoàn vì các rủi ro rất cao, Rồng đề nghị chúng ta tách ra làm 2 nhóm, 1 ở HN và 1 ở SG, các bạn ở các tỉnh khác có thể join chung vào nhóm nào cũng được, mỗi nhóm tự chọn leader cho mình.

Ace bàn tiếp nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,262
191,730
Latest member
f8bet00net
Back