What's new

Nhà FANABE chuẩn bị đi Hà Giang cuối tháng 10/2008 !!!

Status
Not open for further replies.
Nhà FANABE định đi Hà Giang vào cuối tháng 10.2008. Có phượt tử nào nhiều kinh nghiệm về cung này chỉ giáo cho Long.
Số lượng: 6-8 xe máy, (1 ôm - 1 xế) / xe.
Open: Mở đối với những thành viên thật sự tâm huyết với việc hiệp nghĩa cứu dân nghèo. :L
Thay mặt cả nhà, cảm ơn lắm lắm.
@ Susu: Anh gọi em mà không được.

Vu Tuan Long
YM: digivina
Cell: 0904586589

Ngày 2 phải xem lại, nếu ăn trưa ở Hà Giang thì nên bỏ nhà vua Mèo với Lũng Cú để ngày 3 quay lại chứ không thể kịp thời gian được. Nếu có thể thì tối đầu tiên đi cố đến Vị Xuyên hoặc Hà Giang thì mới kịp.

@ Mihtua: Cảm ơn bác, digivina sẽ xem lại, đúng là ngày thứ hai "nặng" thật!
@ Chin: Em xem hai ngày 14-15 tháng 9 âm lịch nhé, có lý do ở reply trên đấy.

Em là Chi, đăng ký đi Đường Lâm ạ, thấy các bác chém gió, ném đá hay quá em cũng xin 1 chân góp ý: phủ nhà họ Vương khá đẹp, nhưng nên đi vào buổi chiều lúc ấy ánh sáng đẹp chứ tối là chả nhìn thấy j đâu ạ, còn nữa gần cao nguyên đá có 1 vườn hoa tam giác mạch cực kỳ long lanh lung linh tha hồ cho các model show hàng, pose, nên rẽ qua sông nho quế 1 chút vì mùa này nước sông rất đẹp, tuy đường xuống hơi vất vả,( cho các xế thể hiện bản lĩnh ^^), lúc đổ đèo, qua các khúc cua nên bấm còi vì ô tô trên này đi chả bao h còi kiếc j hết, phi ầm ầm hãi lắm ạ. Chợ tình khâu vai cũng đẹp nhưng bi h bị thương mại hóa 1 nhiều nên cũng ko còn đặc sắc như trước nhưng cứ đi thử cho biết ạ, nếu các bác muốn mua rượu ngô nên vào hẳn trong làng để mua, giá rẻ mà chất lượng cũng tốt hơn. he he em ném đá tý góp vui. chúc cả nhà đi vui vẻ

Em đặt bài thơ này, thay cho cục gạch của em nhá. Có được không bác trưởng đoàn?

Mùa thu hoa cúc
Rực rỡ ánh vàng
Trong xanh mặt nước
Liễu rũ bên đàng.

Mùa thu hương cốm
Làm ai bâng khuâng
Tạm xa Hà Nội
Có kẻ bần thần.

Mùa thu heo may
Mùa thu mưa bay
Ta xa Hà Nội
Có người đâu hay.

Ta xa Hà Nội
Trĩu nặng hai vai
Ta xa Hà Nội
Băng dặm đường dài.

Ta xa Hà Nội
Bỏ quên phố phường
Ta xa Hà Nội
Mờ thu trong sương.

Lòng hết vấn vương
Mắt không tiếc nuối
Ta đi dong duổi
Tìm lại đời mình.

hihi', bác xây thừa 1 zan cho em ở ké với nhé. Lần trước hụt vụ Fan nhà bác buồn thui'... ấy

Thơ hay và rất chân thành
Hic
(wait)(wait)(wait)
Em đặt bài thơ này, thay cho cục gạch của em nhá. Có được không bác trưởng đoàn?

Mùa thu hoa cúc
Rực rỡ ánh vàng
Trong xanh mặt nước
Liễu rũ bên đàng.

Mùa thu hương cốm
Làm ai bâng khuâng
Tạm xa Hà Nội
Có kẻ bần thần.

Mùa thu heo may
Mùa thu mưa bay
Ta xa Hà Nội
Có người đâu hay.

Ta xa Hà Nội
Trĩu nặng hai vai
Ta xa Hà Nội
Băng dặm đường dài.

Ta xa Hà Nội
Bỏ quên phố phường
Ta xa Hà Nội
Mờ thu trong sương.

Lòng hết vấn vương
Mắt không tiếc nuối
Ta đi dong duổi
Tìm lại đời mình.

Cảm ơn bác Black đã chỉ giáo cho Digivina.
Ngày 1: Sẽ cố gắng chạy càng gần HG càng tốt nhưng nói thật rất khó để đến được Vị Xuyên! Được thì phải...2h sáng!
Ngày 2: Hì, Digivina tính nhầm địa điểm ăn trưa Black ạ!
Ngày 3: Digivina định đi Dinh vua Mèo vào ngày này. Cái ngã ba "gần" Lũng Phìn Black ạ! Có đường chạy sang Dinh vua Mèo mà.

Lịch trình còn được thay đổi mà Black!!!

đi như thế sao tham ja huh chòy ? Tưởng cuối tháng 10 cho Mo va tốc tham gia ớ.... Hix hix.....(BB)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,379
191,298
Latest member
kubetinglol
Back