What's new

OFF 2008 - Offline "Phượt Vượt khoảng cách": Live from the Noc Bar

Thế em gái mặc áo đen , cầm đĩa định bón cho anhminh ăn để anhminh ấn máy quả táo ( trang 8 ) là ai vậy ?
căng nhỉ, hôm đấy mình chẳng được ai bón cho, vậy mà mang tiếng. Kiểu này phải tìm cách có miếng bù lại vậy :D

Nhìn các bạn ai cũng xinh tươi mặt mũi rạng ngời hạnh phúc, ảnh thì quá chuẩn (c) tiếc quá, tiếc quá chả có mặt mình :(

Tớ liếc thấy anh bạn H'Mông Thào Pả Sánh của tớ trên màn hình vui quá, nhớ anh bạn Mèo, nhớ Hà Giang và chỉ muốn trèo lên xe đi luôn thôi :D

Tớ chả thấy mặt mũi bạn vntuyen đại biểu SG đâu cả ;)

Nhìn các bạn ai cũng xinh tươi mặt mũi rạng ngời hạnh phúc, ảnh thì quá chuẩn (c) tiếc quá, tiếc quá chả có mặt mình :(

Tớ liếc thấy anh bạn H'Mông Thào Pả Sánh của tớ trên màn hình vui quá, nhớ anh bạn Mèo, nhớ Hà Giang và chỉ muốn trèo lên xe đi luôn thôi :D

yên tâm, ai có mặt cũng ko bị bỏ sót đâu, chờ tí đi(beer)

picture.php

đơ-vanh-xi tranh thủ làm được 1 quả ấy ..

picture.php

Nam Bư cũng được ...

picture.php

đ/c ấy đến muộn, đúng lúc mình kiểm list thiếu thừa ntn thì vntuyen đến. Đợi chút có hình đấy

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back