What's new

OFF THUNG NAI - 64 bộ hàm nhai !!!

Status
Not open for further replies.
Thế ai là co_mem...chẹp...mình thật đoảng quá, có mấy phượt nữ mà cứ quên nick lung tung cả :shrug:

Giời ạ, ngồi cụng ly côm cốp với mực nướng mà xong cái bác quên ngay mới dễ sợ, chẹp, rượu!

Tiếp nữa này

Dã man quá, em ngứt đây

Giời ạ, ngồi cụng ly côm cốp với mực nướng mà xong cái bác quên ngay mới dễ sợ, chẹp, rượu!

Ô...nhớ rồi, dẫn chứng trong phạm vi không gian hẹp như vậy dễ phân tích và loại trừ hơn...chứ lúc hú hét nhảy nhót thì mình chịu...nhớ rồi, co_mem...from HPH...đừng đổ oan cho rượu...vì mình không biết uống :))

Đề nghị min mod lập cho các em ý topic mới: Hót boi nhà phượt đê.

Để tóp này chuyên về buổi ọp cho tập trung.

Thật chứ mấy gái trẻ trung tung hứng boi hàng hót mấy ngày roài mừ chửa chán sao. Ít ít thì còn hót chứ giờ toàn thấy mẹt bạn nì mình bắt đầu thấy ..ngấy roài! Dưng tự nhiên tốp píc này bị biến thành tốp píc đong tình với show hàng ( Icon ngáp)! Mình là mình già rồi nên các bạn thông cảm, khẩu vị nhà mình là cứ phải Chitto uyên bác mừ ngoáy với em Su vẫn hoang dại sệch xì. Hoặc chí ít ra cũng vài cái hình bạn Quạt bạn Tí Nị xoắn quẩy , các bạn Hải Phòng turn hot, gái giai leo bục nhảy múa điên cuồng ..... Dăm 3 cái mẹt cũ cũ mà mọi người ai cũng biết để bình loạn chứ toàn ảnh portrait của gơn hót boi hót mới toe tòe tòe thế này.. nói thật là mình già, mình chả nhớ ra ai, chả bít comment gì, xem xong rồi lại ngáp.

Bác Tí Nị, bác Hôm, bác...đâu roài? Post hộ mấy cái hình hợp với khẩu vị gái già này cái. Mà Ong đồ là các bác cũng thích xem giai già, gái già turn hót chứ các bạn trẻ khỏe mà hót là chuyện quá phìng phường, nhẩy?? Mình đồng ý với nhà Kiara, lập riêng hẳn 1 tóp mới cho giai hót nhà phượt.

Thế lập cái hót boi cì tin cu te xong rồi thì cái thớt này đóng của hả nhà Ong =))

Thật là đúng ý mìn, em Ong yêu quý ạ (c)

Đã bẩu rồi, là phải có đối trọng, đối trọng...:))

Để SN sang năm chị cho con gái chị đi, tha hồ là hót gơn, các anh ra vào trầm trồ....cũng sướng nhể?(NT)

Thế lập cái hót boi cì tin cu te xong rồi thì cái thớt này đóng của hả nhà Ong =))

Mình vote cho bạn Kận làm hót boi của Topic mới! pà kon ơi, vào giúp Ong 1.. chân, khiêng Kận sang topic mới làm giai hàng hót nhẩy. Hội già mình..hú hí với nhau, ối chuyện. hờ hờ :D

Hic hic, em cũng có vài kiểu ảnh rất chi là đẹp của Sún và Chị Jenny nhưng ko làm sao mà post lên được Có ai chỉ giúp em cách post ảnh với ạ :(

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,266
191,735
Latest member
go88comon
Back