What's new

OFF THUNG NAI - 64 bộ hàm nhai !!!

Status
Not open for further replies.
So hot????

Nhìn anh Chitto bơi mà đáng yêu thế , hót boy của em:L(wait):L

Khiếp, vui thì vui thật. Cơ mà em thấy các bạn hơi bị sa đà vào chiện "xôi - thịt" mất rồi, ngấy quá, keke !! :LL

Chả nhẽ Ọp hoành tráng thế mà chả "đọng" lại được gì ngoài mấy cái chưn dung mí cả bán - nuy à ?? ;)

Khiếp, vui thì vui thật. Cơ mà em thấy các bạn hơi bị sa đà vào chiện "xôi - thịt" mất rồi, ngấy quá, keke !! :LL

Chả nhẽ Ọp hoành tráng thế mà chả "đọng" lại được gì ngoài mấy cái chưn dung mí cả bán - nuy à ?? ;)

Hóa ra "ban" nhầm yeuhanoi nhờ :)

Không có tuyên huấn nó khổ thế đấy, không có định hướng chiến lược gì cả!!!!

Hôm ọp mình chén đến cả cân nhợn quay mà cũng không ngấy bằng 2 hôm nay vào topic này. Thật.:shrug:

Đi làm thùng Soda về uống đây.:(

Tớ có nhìu ảnh các bạn nhảy đẹp và máu lửa lắm , cơ mà chưa xin phép từng cá nhân nên chã dám post , hức hức !

Post bừa đi Jenny ơi, đã dám nhảy, dám lắc thì phải dám lên ảnh :))
Tớ mang máy đi mà cuối cùng cũng chỉ chụp được có vài cái ảnh lúc mới đến, hết vốn đưa lên rồi :shrug:
Bạn nào còn ảnh hoạt động của mọi người thì up lên, tránh tình trạng thịt mỡ dưa "hành" người đọc :LL

Hệ hệ!
Đồng chí bác cho iêm mượn vài buổi được hông?
Mờ công nhận nhìn mớ dao là iêm phê tít!:Dam
@ Anh Hê: Khi nào off quả cafe phượt củ nhể? (c)(c)(c)

Chào anh Home less, cho hai thằng em Cá bự và iêm mời anh off Cafe với phượt củ nhá. Thời gian và địa điểm tùy anh chọn nhưng phải là ngoài giờ hành chính và không phải cuối tuần. Bác Silen Night tham gia luôn nhỉ. Vì cuối tuần iêm còn đi phượt...:L

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,266
191,735
Latest member
go88comon
Back