What's new

Phiêu tột đỉnh - Phượt Mai Châu - Mộc Châu tết dương lịch

1 chuyến đi thú vị và ý nghĩa. Những pha đổ đèo trong sương mù mịt phê phải biết. Mọi người trong đoàn chia sẽ ảnh và cảm xúc tại đây nhé
Mình sẽ viết 1 bài sớm, nhưng nợ đã, vừa về đêm qua, giờ mình đau ê ẩm he he

Mới tranh thủ làm 1 tấm - Bãi Sang trên đường vào Ba Khan

Thêm tấm nữa

Last edited:
Đúng là rất phê với các pha đổ đèo trong sương mù. Xế của tớ lái rất xiêu nên cảm giác phê lắm;). Cảm ơn xế Phú nhé.
Cảm ơn bạn Bụi Trần, Bạn Vân chị đã rất vất vả để có được chuyến đi thành công.
Sau chuyến đi này là tớ mê đi phượt rồi đấy. Hy vọng sẽ được tiếp tục đi cùng mọi người khám phá những cung đường mới.
Cảm ơn và rất vui vì được làm quen với tất cả các thành viên trong đoàn.:D

Lời đầu tiên Em xin thay mặt Nhã Linh cảm ơn cả nhà rất nhiều!!!
Không cần biết bạn là ai,bạn ra sao,bạn thế nào,được là một thành viên trong đoàn chúng ta hiểu được tinh thần đoàn kết đồng đội,sự cảm thông và sẻ chia,lo lắng và chăm sóc cho nhau trên suốt chặng đường.:D
Mỗi người đều có mục đích và lý do riêng để bắt đầu chuyến đi.Điều đó không quan trọng!Quan trọng là chúng ta đã được bắt đầu và kết thúc cuộc hành trình với nhau,đã thực sự vượt lên chính mình,tìm được niềm vui và hạnh phúc,quên đi quá khứ,bỏ mặc tương lai chỉ sống cho hiện tại và cảm nhận những trải nghiệm thú vị !
Bản thân Linh chất chứa vô vàn cảm xúc.Để tính thì nó là một chuỗi dài bắt đầu từ hoảng hốt - lo lắng - vui sướng - may mắn - vội vàng - tội lỗi - vui vẻ - hạnh phúc -phiêu & rất phiêu:D.Em xin đặc biệt cảm ơn anh Bụi và Chị Clound, anh chị đã lao tâm khổ tứ lo lắng cho cả đoàn về cả vật chất lẫn tinh thần;),cám ơn hơn nữa vì sự cố của anh Tùng và tốp đầu.Nếu không có mọi người thì không có Linh đang ngồi đây viết hồi ức.Linh sẽ không có được khoảng thời gian vui vẻ và hạnh phúc như vậy.Cảm ơn Em Xế của chị đã giúp chị đáp cánh an toàn về Hà Nội.
Năm mới đã đến và đang đến,chúc mọi người luôn vui vẻ và hạnh phúc.Chặng đường còn dài,những chuyến đi vẫn còn tiếp tục.Cả nhà hãy cùng sát cánh bên nhau nha:D:L.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,773
191,538
Latest member
ok365digital
Back