What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Cái mỏ em bị ai cắn vậy Du?hay là bị lở mồm hả?

Cái mỏ em bị ai cắn vậy Du?hay là bị lở mồm hả?

Dạ, bịnh ngoài ý muốn, em bị "xà mâu" cắn! :)):))
Chỉ 1 vết nhỏ thôi, mà nó đã khiến em mất tự tin hơn cả tuần đấy, anh ạ!!!! Giả dụ như bị nguyên cái bản mặt của em, chắc em tìm đến Giấc ngủ nghìn thu luôn rồi.
Móa mày nhe, con "xà mâu".

ANh chuẩn bị tinh thần đi, mai mốt gặp em, coi chừng k còn nhận ra em nữa, :(:(. Buồn lắm Rong ạ! :(
Vài lời cùng anh! Mong anh hiểu! Thân chào!:(

Chụp 10 tấm mới có 1 tấm xấu, còn lại toàn thấy ghê o hà nên đến đây là hết phim. Chúc 2 nhà vui vẻ, khỏe...:D

Chưa hết phim anh ơi! còn tiết mục đặt sắc cuối cùng nữa đó anh...nhậu xong hết sỉn luôn (NT) có ai có hình tại khoảnh khắc đó không nhỉ!! :))

Chưa hết phim anh ơi! còn tiết mục đặt sắc cuối cùng nữa đó anh...nhậu xong hết sỉn luôn (NT) có ai có hình tại khoảnh khắc đó không nhỉ!! :))

Anh Viếp noái đúng rồi đó ca sĩ, dìm thì dìm cho hết luôn đi!!!!
Có ai có tấm hình a Víp cười quá xá cười khi nghe a Chọng kua gái, kiềm chế hông nỗi chạy vô toilet hông zị?! Pót lên cho ảnh hả dạ, hài lòng đi, hhhohohoho. =))=))

Anh Viếp noái đúng rồi đó ca sĩ, dìm thì dìm cho hết luôn đi!!!!
Có ai có tấm hình a Víp cười quá xá cười khi nghe a Chọng kua gái, kiềm chế hông nỗi chạy vô toilet hông zị?! Pót lên cho ảnh hả dạ, hài lòng đi, hhhohohoho. =))=))
à há! :T anh ko có vô toilet lúc đó anh nha! chỉ lại chổ đậu xe đưng để cười đừng thắt cái bụng thôi ah! :D

Nhà mình dạo này nhậu dữ quá. Thêm ba trang nhậu hoành tráng. (beer)
"Kon" Hiền xuất hiện nữa, làm rộn ràng... =))
Nhưng cuối cùng chẳng thấy bạn chuyện giao thừa hay hoạt động gì gần gần hết ngoài chuyến Campuchia xem như đã chốt và chấm-gạch-chấm. :help

Tết Tây năm nay mình phải coi chừng nhà , tự kỷ ...(NO) ai có kèo gì bày ra đi , mình vọt trong ngày về , chừng 60km thôi
Để xẻng tập trung chuyến Cam (c)

Tết Tây năm nay mình phải coi chừng nhà , tự kỷ ...(NO) ai có kèo gì bày ra đi , mình vọt trong ngày về , chừng 60km thôi
Để xẻng tập trung chuyến Cam (c)

Tết Tây em nghỉ được 3 ngày, nhưng đi đám cưới hết hai ngày rồi, hazz
Chắc chắn nằm nhà chờ thời rồi, khỏi mong đi đâu được!!!
Ôi tết Tây ơi là tết Tây... sáng xỉn chiều say nữa rồi!!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,693
191,496
Latest member
gg77orgph
Back