What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Qưởn không có chuyện làm ...:))

" Đừng đi em ơi , bên kia núi đâu có trời xanh hơn ...
Bên kia sóng đâu vỗ về miên man , bên kia đời đâu có gì hân hoan ...:D
...........................
.....................

[/IMG]

....anh xin làm cỏ dại , đón bước chân em ...(c)
...anh xin làm tàn cây , che mát thân em .."

[/IMG​
]

http://mp3.zing.vn/bai-hat/Anh-Xin-Lam-Co-Dai-Quang-Dung/IW67BU98.html

...." Hãy trở về bên gối mộng đêm nao .."​

Anh xin rút tên chuyến đi Cam nha Khoái,quên tính ngày nên bị kẹt chuyện nhà ko thể đi đựơc,lại lổi hẹn với mọi ngừơi đành hẹn chuyến sau nhá. Mọi ngừoi đi chơi vui vẻ nha...

Anh xin rút tên chuyến đi Cam nha Khoái,quên tính ngày nên bị kẹt chuyện nhà ko thể đi đựơc,lại lổi hẹn với mọi ngừơi đành hẹn chuyến sau nhá. Mọi ngừoi đi chơi vui vẻ nha...

Mấy hôm nay chú Langdu54 của con lặng sâu quá ha, khi mới ngôi lên lấy hơi thở thì lại rút gạch, kỳ quá nha, nếu lỗi hẹn chuyến cam thì tối nay chú cùng dochanh đón xe ra Phú Quốc với con và anh Hienca đi chú, ở nhà mấy ngày này buồn lắm đó nha.

Mấy hôm nay chú Langdu54 của con lặng sâu quá ha, khi mới ngôi lên lấy hơi thở thì lại rút gạch, kỳ quá nha, nếu lỗi hẹn chuyến cam thì tối nay chú cùng dochanh đón xe ra Phú Quốc với con và anh Hienca đi chú, ở nhà mấy ngày này buồn lắm đó nha.

Ko đặt được xe, nên đành chờ cá Phú Quốc của đại ca đem về vậy. Sẽ có 1 chuyến phượt PQ với anh.

Dạ , không chuyến này còn chuyến khác anh , hihi ..anh già nói chuyện ẩn ý quá ...=))

Đôi khi tưởng chừng như có quá nhiều điều chúng ta không thể kiểm soát được: động đất, lũ lụt, truyền hình thực tế. Nhưng hãy luôn nhớ rằng có những điều chúng ta có thể... như tha thứ, cơ hội thứ hai, hay những khởi đầu mới. Vì thứ biến trái đất từ môt chốn đơn độc thành một nơi tươi đẹp... chính là tình yêu. Tình yêu trong bất kì hình thức nào. Tình yêu cho chúng ta hy vọng. Hy vọng cho năm mới.

Chúc mọi người năm mới vui vẻ với những niềm vui, thành công mới!!!

Đầu năm đầu tháng đi làm chúc cả nhà mình mọi việc thuận lợi ngen!
Mọi người đều làm ăn phát đạt để có kinh phí đi Phượt nhiều hơn nữa trong năm nay!!!

Đầu năm đầu tháng 2 nhà khai trương chuyến đi Cam cho xôm tụ cái coi, gần hết hạn rồi đó nhe. Đồng chí Lê cát cũng đang sắp xếp dọt theo nữa.... mại dô mại dô bà con ơi.....(c)(beer)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,696
191,497
Latest member
jasabola
Back