What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Mình đổi được 100 tờ 100 đô rồi nè. Lúc thiếu thì anh em mình san sẽ nhau dể mà. Thôi để mình đổi thêm 1 cọc 1 trăm tờ nữa cho chắc ăn nhé bà con.

Đem chi 10.000 USD dữ vậy Trương , Luật VN chỉ cho phép 7000 USD thôi , coi chừng có gì rắc rối..

Mình đổi được 100 tờ 100 đô rồi nè. Lúc thiếu thì anh em mình san sẽ nhau dể mà. Thôi để mình đổi thêm 1 cọc 1 trăm tờ nữa cho chắc ăn nhé bà con.

Hohohho, ca sĩ Trương dzữ dzằn!!!!!!!!!!!!!!! (beer)(beer)

Do địa điểm tập trung xa thành phố nên chắc không có chia tay chia chưn ....:)) còn cà phê cà pháo thì tối nay và mai anh lên 3GS uống sẽ nhắn tin anh chị em , ai rảnh thì lên chơi.

Tối nay lỡ hẹn rồi a Khoái già, nên tối mai "Dzáo chủ" em đây sẽ có mặt, coi như là tiễn bạn lên đường.
Tối mai ai rảnh lên 3Gs chơi với em nhé, hohhhoho

@Ime: mai mầy quởn k mậy!? Lên 3G cafe với chị đi, chị chỉ cho biết "Dzáo chủ" với người ta, nghe hôn moại!!!!! akakaka=))=))

Mình hay đổi tiền tại quầy đổi ngoại tệ trên đường Lê Lợi, Quận 1. Tối qua mới đổi tỷ giá 20950 đồng / 1 đô. Tiền lẻ (kể cả loại 1 đô) bao nhiêu cũng có. Anh có nhu cầu thì alo nghe.
Như vậy chắc nhờ A Chuyên vụ này cho nhanh, em thì phải chờ rồi.
Anh Trương ơi, anh ghi khúc đầu làm em nhựt mình, sẽ nghĩ là anh đi mà mang theo 100 tờ x 100 đô = 10.000 $.... Anh Trương kỳ này qua bển định vô Vegas hay gì đây nè!
Chết mẹ, lộn...hehe...sorry em và bà con nhé:D

Đổi tiền

Loại 2 đô để lì xì bây giờ giá 50k, Đến cận tết có thể lên đến 60k - 70 k / 1 tờ.
Ai đổi thì mại vô nghe.
Quầy đổi tiền này của Ngân hàng Eximbank, đổi tự do.

Do địa điểm tập trung xa thành phố nên chắc không có chia tay chia chưn ....:)) còn cà phê cà pháo thì tối nay và mai anh lên 3GS uống sẽ nhắn tin anh chị em , ai rảnh thì lên chơi.

Tối nay Ngọc Hiền lên 3Gs cafe tám với mọi người.

@ Khúc Thuỵ Du: Tối nay nhớ lên 3Gs nhé Pé heo chị có chuyện này vui lắm nói nhỏ cho em nghe nè, nghe xong chuẩn bị tinh thần luôn nhé hehehe..

Không biết còn chổ trống không, Cún đăng ký 1 slot đi Cam ngày 12/1 chung với nhé các Bác

Đại diện nhà Cần Thơ, chào chị Cún (em đoán xưng hô là chị :))!
Vì tình hình là chuyến đi xa, cần nhiều thứ chuẩn bị, nên cần chốt đoàn sớm. Nhóm đi Cam đã chốt đoàn vào ngày 3/1 rồi chị Cún ơi.
Hẹn gặp chị những chuyến tiếp theo nhé!!!

@ Ngochien: Yes, em sẽ tới gặp chị tối nay, hehehe. ;)

Đại diện nhà Cần Thơ, chào chị Cún (em đoán xưng hô là chị :))!
Vì tình hình là chuyến đi xa, cần nhiều thứ chuẩn bị, nên cần chốt đoàn sớm. Nhóm đi Cam đã chốt đoàn vào ngày 3/1 rồi chị Cún ơi.
Hẹn gặp chị những chuyến tiếp theo nhé!!!
Há há há. Chị Cún ối trời ơi Chị Cún. Sao giờ Chị mới mò vào. Muộn mất òi. Nhưng cứ hỏi thăm bác Khoái xem sao nha Chị

Chúc cả những ai đi chuyến này co 1 chuyến đi an toan và thành công, những ai ở nhà cuối tuần vui vẻ nhé, tối chắc e ko lên tiễn mọi người đc. Có gì nếu mai làm xong sớm e ra tiễn mọi người ở chân cầu Ba Láng(khu vực e đón khách mà.hii)

Chúc Mọi người có chuyến đi vui vẻ và an toàn và...nhớ chụp hình dìa nhiều cho mọi ngừ chiêm ngưỡng nhá, chuẩn bị mấy tháng chời gần tới ngày đi thì gặp chuyện bất khả kháng...hụ...hụ :(( :((

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,698
191,500
Latest member
BuyLinkedInAccount15
Back