What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Có chút ý kiến về chuyến đi Lung đợt tới!
2 nhà chúng ta điều đã có máy ảnh nhiều rồi do đó chuyến này chúng ta dành 1 buổi chụp hình ngừoi mẫu cây nhà lá vườn của chúng ta, các phụ nữ có thể mang theo áo bà ba hoặc áo dài để làm mẫu chụp hình được không! tập hợp ảnh đẹp lại là một bộ ảnh kỉ niệm hoặc hoành tráng hơn là bộ lịch cho phượtDC keke. Nếu có thể nam mặc bà ba chụp cùng (beer)

Danh sách nhà CT sẽ tham gia bao gồm:
1. Khoái đủ thứ.
2. Trương.
3. Trọng
4. Khúc Thụy Du.
5. Vippro
6. Nhựt ròm.
7. NNQ
8. Mèo điên
9 - 11: Víp's x3
12. Conlele
13. Vanvinhnb
14-15: Anrgy + Anrgy's
16. Ngọc Hiền
Dập dòm:
1. Mèo điên's
2. Conlele's
Lẹ lẹ lên nhe, rùa rắn mật ong nhiều lắm đó...

Đăng ký thêm 1 vé Ngọc Hiền's (xế) nha ca sĩ Trương :)

@Anh Khoái & bác Trương: Chương trình giao lưu thế nào, do bên mình chủ xị hay Bình Dương? Nếu cần người giúp việc, hú em. Tuần đó, thứ Sáu là free rồi. Có thể trong ngày thứ Sáu về tới nhưng đến sáng Chủ nhật thì "xin kíu" sớm để chạy về off ở Sài Gòn.

Anh em nhà Cần Thơ ơi Jinny có làm áo khoát phượt cho nhà Bình Duơng anh em có muốn làm luôn không Jinny làm luôn cho nếu muốn xem mẫu thì qua nhà xem nhé

Danh sách nhà CT sẽ tham gia bao gồm:
1. Khoái đủ thứ.
2. Trương.
3. Trọng
4. Khúc Thụy Du.
5. Vippro
6. Nhựt ròm.
7. NNQ
8. Mèo điên
12. Conlele
13. Vanvinhnb
16. Ngọc Hiền
Dập dòm:
1. Mèo điên's
2. Conlele's

Cập nhật tiếp danh sách cho nè quơi:
17. Ngochien's xế
18. Ms. Trân
19. Dép
20. Kim Chi (Bạn của Du & Dép)

Dập dòm tiếp:
3. Langdu TQ => Ông nội này đăng ký chánh thức mẹ cho rồi, tối ngày dập dòm, vui lắm hả?

@ Anh Quê: Anh im lặng có nghĩa là từ chối lời đề nghị thiết tha của em sao??? Hãy trả lời em, đừng hờn tủi người nhé!

@ Pác Phái: Già giờ này đang nơi đâu????

@ Chị Ngochien: dữ dằn nha, có thể cho em biết là em có cơ hội nào tiếp cận với người ấy không???? hì hì

"Anh tài" nhà CT bắt đầu lộ diện từ từ rồi đây. Danh sách đã lên được con số 20+ rồi!
A.Khoái: ăn bờ ngủ bụi nơi mô rồi lên tiếng đi, để em Zu "Hiền" dòm ngó tới anh rồi đó ngen! Bảo trọng anh nhé!
Cuối tuần vui vẻ nhé mọi người!

Có chút ý kiến về chuyến đi Lung đợt tới!
2 nhà chúng ta điều đã có máy ảnh nhiều rồi do đó chuyến này chúng ta dành 1 buổi chụp hình ngừoi mẫu cây nhà lá vườn của chúng ta, các phụ nữ có thể mang theo áo bà ba hoặc áo dài để làm mẫu chụp hình được không! tập hợp ảnh đẹp lại là một bộ ảnh kỉ niệm hoặc hoành tráng hơn là bộ lịch cho phượtDC keke. Nếu có thể nam mặc bà ba chụp cùng (beer)
Hoan nghênh ý kiến của bé Mập. Nhịn ăn nhịn uống để tiền đầu tư cho nhiếp ảnh mà hok có mẫu chụp là buồn lắm nghen

@ Anh Quê: Anh im lặng có nghĩa là từ chối lời đề nghị thiết tha của em sao??? Hãy trả lời em, đừng hờn tủi người nhé!

Vẫn chưa hoàn hồn sau lời đề nghị thẳng ruột ngựa của em! Để về hỏi má coi làm như vậy được không? Người ta nói, để cho rờ là...dính bầu nên sợ!

Cập nhật danh sách nhà CT sẽ tham gia sinh nhật phượt 2 nhà Dương Cần bao gồm:
1. Khoái đủ thứ.
2. Trương.
3. Trọng
4. Khúc Thụy Du.
5. Vippro
6. Nhựt ròm.
7. NNQ
8. Mèo điên
12. Conlele
13. Vanvinhnb
16. Ngọc Hiền
17. Ngochien's xế
18. Ms. Trân
19. Dép
20. Kim Chi (Bạn của Du & Dép)
Dập dòm:
1. Mèo điên's
2. Conlele's
3. Langdu TQ.
Dự kiến sẽ chốt số lượng của 2 nhà vào ngày 5/7/2013. Hiện tại Rùa đang thu lúa ở trên kia rồi chuyển xuống cho mình, mình sẽ nhờ ace trong nhà CT làm kế toán nhé (năm ngoái Ngọc Hiền rất chuẩn trong vụ này nên chắc năm nay nhờ làm tiếp :D). Lúa thu tạm tính mỗi đồng chí 500.000 và chỉ hạch toán từ khi 2 nhà gặp nhau đến lúc chia tay, dư thiếu tính sau. Việc thu chi dựa trên cơ sở sự đồng thuận của đại diện trưởng lão 2 nhà. Bánh kem, nến sẽ do nhà CT phụ trách. Băng rôn, cờ phướng sẽ do Rùa chủ xị.
Nhà BD sẽ xuống tới CT vào tối thứ 6 cỡ 10h. Rùa nhờ nhà mình tìm 1 nhà khách để ở, lựa phòng nào chứa 4 người trở lên là tốt nhất, cái này phải nhờ ace CT tìm tiếp.
Sơ bộ là như vậy, cụ thể sẽ bàn tiếp.
Dự kiến vào trưa ngày 9/7 mình sẽ đi tiền trạm xuống Lung với Langtulangdu bàn kế hoạch, đưa tiền trước cho nhà bếp để đi chợ mua mồi. Ai rảnh hôm đó đi với mình và làm lai rai trước nhé...:D
Chúc cả nhà 1 ngày đầu tuần làm việc vui vẻ và hiệu quả.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,777
191,540
Latest member
wanjvmotion
Back