What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Re: Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ ( phần 2 )

Alo, Alo, Phim 18+ đang dc chiếu trên PCT, anh chị em có nhu cầu thì cứ nhào vô đây, có đường link, thông tin chi tiết cụ thể luôn!!!! Và tất nhiên, khi mở cái link đó ra, thì sẽ có 1 nùi phim liên quan dạng tương tự dc đề cập luôn!.....keke mại dzô mại dzô!

Đừng có vu oan cho anh nhe em trai, tư tưởng của anh là truyền bá về những vấn đề về lịch sử thôi. Mấy cái vụ kia là do đầu đảng Khoái hay em Du gì đó...há há...

Chời chời!!!! Bậy đê, là từ ông già dzợ Khoái đó àh!:D Ổng rành lắm thì phải!????
Em cũng chỉ là lấy cảm hứng từ câu chuyện của anh, tản mạn chút thoai, akaka.... Hình ảnh VN trong phim còn rất nghèo, nhưng bình yên vô cùng!! ^0^

Mọi ng ai có hứng, thì kím phim "Chuyến tàu mang tên dục vọng (DESIRE)" - mà xem nhá, gáng kím bảng gốc ấy! Coi xong, đảm bảo u uất luôn, akaka! Đây là dạng phim nghệ thuật, tâm lý nặng nề nhen, có xen lẫn chút XX mà chỉ ở bản gốc mới có! Phim này published từ lúc e còn chưa "trào" đời!!! ^^

@ Ime: Đúng là Sex and Zen rất tệ!!!!! =))=))

P/S: PCT mà viết thêm vài bài kiểu này nữa, chắc là sẽ nhận dc tn hỏi thăm từ Mod/ Amin qué... hờ hờ....

Nhà PCT im re thời gian nay lại dậy sóng bình loạn về phim dữ hén, phim xxxx gì đó mới ghê chứ.......

Sao ko ai bàn film Cuốn Theo Chiều Gió hay Tất Cả Các Dòng Sông Đều Chảy nhỉ ^^
Mình bị lạc đề nên ....

Ngủ nữa

Công nhận mí bạn nài ngủ ngày giỏi hơn Beer

Hai bạn này quấn lấy miếng đắp của mình cả đêm nè, mình và Angry bị lạnh phải di tản. Ôi chui rút vô cái túi ngủ của sis Hiền lúc lòi đầu lúc lòi chưn ...

hehe...ngồi trog lớp học chán qué nên vào đây nghe ngóng mấy ac tám...chị Du à, Sex and Zen cũng coi nữa à...híhí...chị ghê quá nha.

hehe...ngồi trog lớp học chán qué nên vào đây nghe ngóng mấy ac tám...chị Du à, Sex and Zen cũng coi nữa à...híhí...chị ghê quá nha.

Thì Sex and Zen là Bồ Nhục Đoàn đó moại!!!!!!!!!!!!!!!(NO). Mày coi dc k lẽ tao k coi dc!? hé hé.....

Nói chứ, coi "SỰ IM LẶNG CỦA BẦY CỪU" đi, coi ông bác sĩ ông ăn thịt người như thế nào! Phim hay lắm đa! ^^

P/s: Sau khi con ng ta đã thử xem qua các thể loại phim, cái đích cuối cùng ng ta muốn tìm đến là thể loại "PHIM HOẠT HÌNH". kakakaka:D

Cái cặp đôi này là đầu đảng Khoái và giấc mơ Jinny nè. A biết rõ lắm vì đêm đó lạnh quá kiếm cái võng của mình quấn lại mà không thấy nó đâu, ai dè bị cặp đôi hoàn hảo này mượn xài đỡ, báo hại đêm đó lạnh muốn chết. Vậy là cái của a thì bị lót lưng, cái của e thì làm mền đắp hả...=))=)). Cái vụ mượn trên mượn dưới còn chính giữa là chúng mình coi bộ êm à nhe....=))

Thì Sex and Zen là Bồ Nhục Đoàn đó moại!!!!!!!!!!!!!!!(NO). Mày coi dc k lẽ tao k coi dc!? hé hé.....

Nói chứ, coi "SỰ IM LẶNG CỦA BẦY CỪU" đi, coi ông bác sĩ ông ăn thịt người như thế nào! Phim hay lắm đa! ^^

P/s: Sau khi con ng ta đã thử xem qua các thể loại phim, cái đích cuối cùng ng ta muốn tìm đến là thể loại "PHIM HOẠT HÌNH". kakakaka:D
bà zà ơi, Nhục bồ đoàn chứ bộ....tại phụ nữ "đoan troang" như chị mà cũng coi thì em hơi bất ngờ....hehe...
lớn jà đầu rồi mà còn coi hoạt hình nữa à...coi j thế? chỉ em học hỏi coi...

Sao ko ai bàn film Cuốn Theo Chiều Gió hay Tất Cả Các Dòng Sông Đều Chảy nhỉ ^^
Mình bị lạc đề nên ....

Ngủ nữa

Công nhận mí bạn nài ngủ ngày giỏi hơn Beer

Bởi vậy, ng ta nói đúng: "Con người ta trông lương thiện nhất, là lúc họ đang ngủ", hehe

Nói tới Cuốn theo chiều gió, chắc nói tới đâm heo cũng chưa xong quá..... ^^:D

Coi bộ KTD cũng có hứng thú với phim XXX quá ta,phim nào cũng coi rồi hết.Mà nhà mình không có plant đi chơi hay sao mà bàn tán chuyện phim XXX vậy,kiếm chỗ đi chơi thôi ở nhà 2,3 tuần nay rồi chán quá

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,582
191,437
Latest member
Akoyatravel
Back