What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Re: Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ ( phần 2 )

Hình như người đó là em. Tối rảnh e alo anh uống cafe rồi lấy luôn hen. Thanks a

Thứ 2 đi, mình đi làm rồi mang theo luôn.
Bữa nay đi công tác, không mang theo.
Cả ngày CN thì bận ở phim trường.
Thứ 2 là Ok nhất.
Mình làm ở Trần Quốc Toản, cuối Pasteur.

https://maps.google.com/maps?saddr=...0p52BinbcBIuLxNxMTF_css1v-cZuA&t=p&mra=ls&z=9

Bản đồ đường đi như vầy nè, nhấp vào xem he. Hổng biết sao máy mình không lấy hình bản đồ được.
Tuyến điểm: Dalat-hồ Lăk-TP Buôn Mê Thuộc-cụm thác Dray Nuur&Gia Long-thác Dray Sap-thác Voi (Lâm Hà, Lâm Đồng)-Dalat.
Tổng chiều dài 437km/2ngày là OK. Nhưng có một đoạn khá dài là đi về đường cũ. Không biết còn đường nào tránh được hông?

http://www.vietbando.com/maps/#?fp=...d=134831381188508317620023456252&cl=838437&sb

Bản đồ Việt thì hướng dẫn đi 722. Ai xác minh lại toàn tuyến 722 dùm mình hé!
Phải xác minh kỹ vì 722 trước đây là đại lộ kinh hoàng; nhiều đoạn, người phải khiêng xe đi vài cây số.
Hi vọng là đã làm xong!

Thứ 2 đi, mình đi làm rồi mang theo luôn.
Bữa nay đi công tác, không mang theo.
Cả ngày CN thì bận ở phim trường.
Thứ 2 là Ok nhất.
Mình làm ở Trần Quốc Toản, cuối Pasteur.
Lại muộn rồi :(. hôm trước thấy ThichDirong nhờ a mua, e cũng định gần tới ngày alo sẳn tiện nhờ a mua cho e luôn, mấy nay lu bu cái e quên :((((. Khi nào a có thể mua đc nữa vậy huynh Quê!! (NT)

Chào nhà Cần Thơ Buổi sáng!

Vào ngày này của 39 năm về trước, cụ thể là ngày 23/9/1973.
Tại Cần Thơ có một cô bé chào và trải qua bao thăng trầm của cuộc sống nay cũng là ngày tròn 39 năm mà cô bé ngày xưa giờ đã thành Chị Ngọc Hiền của ngày hôm nay. Thay lời chúc sinh nhật bằng một câu chuyện nhé.

Bạn đã từng nghe về Mr. HAPPY?

Truyền thuyết kể rằng Mr. HAPPY là vị thần có sở thích rất đặc biệt: mang niềm vui và hạnh phúc bất ngờ đến cho con người. Tuy nhiên, Mr. HAPPY phải chọn ngày có ý nghĩa nhất trong năm để xuất hiện. Vậy thì ngày nào đây? Thật khó chọn nên Mr. HAPPY quyết định khám phá những giấc mơ.

Mr. HAPPY vô cùng thú vị với những giấc mơ, em bé mơ ngày sinh nhật mình sẽ có thật nhiều quà; những cô gái - chàng trai hồi hộp mong chờ ngày sinh nhật lãng mạn, tuyệt vời; cả những người thành đạt cũng ước ao nhận được sự quan tâm sâu sắc của người thân!

Mr. HAPPY nhận ra sinh nhật không chỉ là dịp để mọi người đoàn tụ vui vẻ mà còn là dịp để mỗi người lắng nghe trái tim mình, hiểu mình muốn gì và cảm nhận ngày mình sinh ra quan trọng biết bao! Mr. HAPPY quyết định biến sinh nhật thành ngày vui nhất trong năm với thông điệp "Sinh Nhật Như Mơ - Hạnh Phúc Bất Ngờ!".

Hãy chào đón Mr. HAPPY đến sinh nhật của mình và người thân bạn nhé!

Chúc chị yêu Ngọc Hiền một ngày sinh nhật thật vui và ý nghĩa

Happy Birthday chị Hiền. Lại một cái sinh nhật nữa em không đc gặp mặt chúc mừng chị :((. Thiệt là tủi thân :((. Nhớ chị, nhớ cả nhà :D.
Alo. Chủ thớt của chuyến Đà Lạt, nếu đi T7, Chủ Nhật thì em xin đặt nửa cục gạch nhé :D. Thân chào :)).

Ơ, thế có chuyến BMT của anh quê luôn à, t7 chủ nhật luôn ha anh :D. Si nghĩ si nghĩ . A quê ơi cho em xin cái giá nhe :D

Last edited:

Mừng sinh nhật chị gái Ngọc Hiền!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!(beer)

Chúc Thị Hiền luôn xinh đẹp, yêu đời và luôn mơn mởn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!(c)

Chúc một ngày sinh nhật đầm ấm, vui tươi bên gia đình, bạn bè chị nhé!!!!!!!!!!!

P/s: Tối nay ai mời, cũng không được từ chối đó nhá!!!!!!!!!!!!! Nhớ nhá!!!!!!!!!!!!!!!!! (beer)(beer)

Chào nhà Cần Thơ Buổi sáng!

Vào ngày này của 39 năm về trước, cụ thể là ngày 23/9/1973.
Tại Cần Thơ có một cô bé chào và trải qua bao thăng trầm của cuộc sống nay cũng là ngày tròn 39 năm mà cô bé ngày xưa giờ đã thành Chị Ngọc Hiền của ngày hôm nay.

Thanhks Rùa đã canh me lý lịch chị em Cần Thơ ..thú thật anh cũng không để ý ...(NO) cáo lỗi cáo lỗi ..
Mới nhậu với Hiền và ca sĩ Trương hôm qua ...hihi hôm nay chúc mừng sinh nhật :LL
Mừng Mễ Hiền nhà ta đã sinh ra trong 1 ngày rất là cách mạng : ngày Nam Bộ Kháng Chiến (c)
http://www.youtube.com/watch?v=ObLpo8niLZc

Mình đang ở xa nhưng cũng xin chúc mừng sinh nhật em gái cùng tên, chúc em thêm một tuổi càng xinh tươi hơn nhé!!!!!

Chúc Chị Hiền "ôm đẹp" của em trong chuyến Lung Ngọc Hoàng một sinh nhật thật vui vẻ nha!!!!! Tối nay chị phải mở tiệc sinh nhật để các thành viên nhà Cần Thơ đến chia vui nha chị

Chúc mừng sinh nhật chị Ngọc Hiền nha. Sinh nhật vui vẻ nha chị (wait)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,582
191,438
Latest member
quannqd90
Back