What's new

Phượt Hội Bắc Giang P-1...!

Thật ra chương trình gặp gỡ giao lưu, làm quen nên việc giờ giấc không như họp hành, có thể cộng trừ thêm tí ti cũng được mà. Thời tiết mùa này rất sớm, 5h đã sáng lắm rồi, chỉ có bạn nuis710 là ở xa nhất nhưng đi cũng chỉ mất có 2h oto bus thôi (dân phượt thì đi moto cho máu). Đầu giờ chiều nắng chói chang, mình ở gần còn chẳng muốn ra khỏi nhà nói gì các bạn ở xa, như bạn nuis710 thì phải đi từ 12h trưa mới kịp - quá vất vả!
Bạn savelove này chắc họ nhà vạc nên hay thức khuya rồi, buổi sáng chắc ngại dậy sớm chứ gì?
E cũng máu đi xe máy nhưng dạo này mấy chú CSGT Lục Nam mí Lục Ngạn "bắn" ghê lắm. Mí cả e chưa có giấy phép lái xe lun :(

Thật ra chương trình gặp gỡ giao lưu, làm quen nên việc giờ giấc không như họp hành, có thể cộng trừ thêm tí ti cũng được mà. Thời tiết mùa này rất sớm, 5h đã sáng lắm rồi, chỉ có bạn nuis710 là ở xa nhất nhưng đi cũng chỉ mất có 2h oto bus thôi (dân phượt thì đi moto cho máu). Đầu giờ chiều nắng chói chang, mình ở gần còn chẳng muốn ra khỏi nhà nói gì các bạn ở xa, như bạn nuis710 thì phải đi từ 12h trưa mới kịp - quá vất vả!
Bạn savelove này chắc họ nhà vạc nên hay thức khuya rồi, buổi sáng chắc ngại dậy sớm chứ gì?

hihi e vẫn 7h sáng dậy đi làm bình thường đấy bác ơi :D e ở cũng gần nên giờ giấc ko ngại,ngại mấy bác khác thôi

ivy ơi 29-30 có làm ôm không nè
bản gà đồng cao nhé :D

Tiếc nhỉ! 30 bọn mình họp lớp ở quê nên không tham gia được rồi, mình cũng muốn lên đó lắm, có mấy người quen trên đó lâu rồi chưa gặp. Ivy đăng ký đi, hay đấy.

Tiếc nhỉ! 30 bọn mình họp lớp ở quê nên không tham gia được rồi, mình cũng muốn lên đó lắm, có mấy người quen trên đó lâu rồi chưa gặp. Ivy đăng ký đi, hay đấy.

cứ thế này thì bác phải sống trong tiếc nuối mãi thui.

^vâng bác lại Đồng Cao :D thực ra e mới đi lần đầu ^_^
Xem ra k muốn làm ôm của Dũng cũng k được. Vì làm gì còn xế nữa. Thui thì cái mạng rồng này giao cho D đấy.:))
mí ngày nữa off thì ôm xinh tươi ráng lên nha :X xế ôm gặp mặt nhau nữa chứ không đến lúc nhầm xế thì chết chết

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,316
191,741
Latest member
soc88comse
Back