What's new

Rủ rê leo fanxifan từ 26/9 tới 30/9

Status
Not open for further replies.
Ngày 26/9 : TpHCM – Hà nội (phương tiện mọi người chủ động)
Có mặt tại Ga Hà Nội lúc 19h, đến Sapa khỏang 6-7h sáng 27/9
Ngày 27/9: đến Lào Cai, ăn sáng

Xe đón tại ga Lào Cai đưa về Sapa, chuẩn bị đồ để leo núi. Khởi hành leo Fanxipan. Chinh phục độ cao 2200m. Nghỉ đêm tại độ cao 2200m

Ngày 28/9: Bắt đầu leo lên đỉnh 3143m quan ao nu. Dự kiến lên đỉnh khoảng giữa trưa và ăn trưa trên đó. Sau đó quay xuống ngủ đêm tại độ cao 2200m đường Sín Chải.

Ngày 30/9 : Xuống tiếp theo đường Sín Chải. Khoảng 13h đến bản Sín Chải ở độ cao 1260m và về Sa Pa ăn trưa. Chiều chơi ở thị trấn Sa Pa.
Xuống Lào Cai lúc 17h. Tối lên tàu về Hà Nội

Last edited by a moderator:
trong này dù lúa và có time đi chăng nữa thì cũng chẳng thể nào đi chợ thường xuyên được vì trong đây ko nhiều cung đường đẹp như ngoài ý,chỉ nhìn mà đã chảy vãi rồi,ôi thèm đi quá

Anh Hà hôm nay chu du đến tận bên này lận à! Đã lỡ ốm vì chi phí máy bay thì sao không làm tour hoành tráng luôn đi anh! Không lẽ chỉ leo Fan rồi xuống Sapa thì phí 1 lần ra Bắc. Dạo ấy vẫn còn mùa thu, tranh thủ du hí vài chỗ ngắm ruộng bậc thang luôn đi anh!

Anh Hà hôm nay chu du đến tận bên này lận à! Đã lỡ ốm vì chi phí máy bay thì sao không làm tour hoành tráng luôn đi anh! Không lẽ chỉ leo Fan rồi xuống Sapa thì phí 1 lần ra Bắc. Dạo ấy vẫn còn mùa thu, tranh thủ du hí vài chỗ ngắm ruộng bậc thang luôn đi anh!
thì anh định Fan xong thì chạy Ô Quy Hồ một vòng, nhưng vì chỉ có 3 ngày, muốn đi nhiều hơn cũng pó tay

Bác Songvabien leo Fan mùa đó nhớ chuẩn bị kỹ đồ dùng đi mưa nhé, đường trơn trượt lắm đó. Lúc trước em đi, dự định lộ trình Trạm Tôn-Sín Chải như bác nhưng lúc về Sín Chải cháy rừng, thế là phải đi lại Trạm Tôn. Tiếc.
Chúc bác và đoàn chinh phục Fan thành công!! Cheer!!

Tiếc thật! Mình rất muốn tham gia, mình ở Nhatrang. Nhưng thời gian này lại kẹt rồi. Vì những ngày cuối tháng mình phải làm các loại báo cáo tổng kết. Đi vào những ngày đầu tháng được ko các bạn?tks

Bác ơi, cho em cái chi phí đi!
Em chưa đi làm nên ko hứa trước với các bác được, nhưng em rất khoái vụ này!

Ngày 26/9 : TpHCM – Hà nội (phương tiện mọi người chủ động)
Có mặt tại Ga Hà Nội lúc 19h, đến Sapa khỏang 6-7h sáng 27/9
Ngày 27/9: đến Lào Cai, ăn sáng

Xe đón tại ga Lào Cai đưa về Sapa, chuẩn bị đồ để leo núi. Khởi hành leo Fanxipan. Chinh phục độ cao 2200m. Nghỉ đêm tại độ cao 2200m

Ngày 28/9: Bắt đầu leo lên đỉnh 3143m. Dự kiến lên đỉnh khoảng giữa trưa và ăn trưa trên đó. Sau đó quay xuống ngủ đêm tại độ cao 2200m đường Sín Chải.

Ngày 30/9 : Xuống tiếp theo đường Sín Chải. Khoảng 13h đến bản Sín Chải ở độ cao 1260m và về Sa Pa ăn trưa. Chiều chơi ở thị trấn Sa Pa.
Xuống Lào Cai lúc 17h. Tối lên tàu về Hà Nội
cho mình đăng ký 1 suất với nhờ.

đặt gạch thoải mái đi có lẽ đến cuối tháng 8 a dinasour sẽ chốt danh sách rồi ace mình ọp ẹp cho biết mặt nhau và bàn về chuyến đi nữa chứ

Các bạn cứ ném đá đặt gạch thoải mái, nhưng nhớ để lại nick yahoo hoặc địa chỉ email nha, chứ không thì mình chả biết đâu mà lần.
Thân

tớ đăng ký 1 suất nhá.tớ ở HN.Có j nhắn cho mình theo nik yahoo:vipxinhonline_037.mong sớm biết đc kế hoạch cụ thể nhá ^^

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,924
191,775
Latest member
HTTN
Back