What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Chuyến đi Nha Trang- Tuy Hòa cũng đã thành công tốt đẹp và kết thúc lúc 15h30 ngày 6/11
Một chuyến Phượt có lẽ sẽ khó quên!
j6fb8b84n14

OK5cephC72o

Cảm ơn Anh Phương và Chiaky đã đến để gặp mặt cùng anh em phú yên, tuy thời gian gắn gũi nhưng đủ để thân quen .Hẹn gặp anh Phương và Chiaky trong thời gian sớm nhất tại Nha Trang.(beer)

Hội Nha Trang rất mong gắn kết tình bạn hữu cùng các thành viên trên toàn quốc thông qua diễn đàn " phuot.com " .

Ghi dấu ấn khoảnh khắc năm Tân Mão - Lúc 11:00 ngày 11 / 11 / 2011 tại đỉnh Hòn Bà .

Dear cả nhà ,

Tỷ Sori ơi , chị có thể nói rõ cái này thêm xíu được không tỷ . Chừng nào anh và sư tỷ vào sài gòn , và địa điểm họp mặt như thế nào ạ. thank tỷ

Hức hức, cu tèo sorry chị Sori và mọi người nhen. Việc nhiều quá, để dịp off khác nha.
Chúc mọi người chuyến đi vui vẻ hen.............

Tỷ Sori ơi , chị có thể nói rõ cái này thêm xíu được không tỷ . Chừng nào anh và sư tỷ vào sài gòn , và địa điểm họp mặt như thế nào ạ. thank tỷ
Chào bạn Xaquehuong ,
Hiện tại , hội Nha Trang chưa có " kế hoạch " họp mặt hoặc lên chương trình vào Sài Gòn bạn nhé . Vui lòng xem lại thông tin bài viết .
Thân !

Hức hức, cu tèo sorry chị Sori và mọi người nhen. Việc nhiều quá, để dịp off khác nha.
Chúc mọi người chuyến đi vui vẻ hen.............
Hu hu , lại một người nữa " hổng thèm " ...........phượt ..........hổng đi , đừng có " tiếc " à nha Cu Tèo =))

Cảm ơn Anh Phương và Chiaky đã đến để gặp mặt cùng anh em phú yên, tuy thời gian gắn gũi nhưng đủ để thân quen .Hẹn gặp anh Phương và Chiaky trong thời gian sớm nhất tại Nha Trang.(beer)
Choy, em phải cảm ơn anh vì chầu cafe đó chứ bộ, hehe, hẹn sớm gặp anh tại Nha Trang nha ;)

Đoạn này là đi đến Gành đá dĩa , ngang qua Đầm Ô Loan , nhà thờ Mằng Lăng nè ^_^ ..Mình hay đi Tuy Hòa chơi vì nhà cậu mình ở đó ^_^..

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,897
191,765
Latest member
fcb88today
Back