What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Xin phép chị Sơri với các Mod cho em rủ rê các bác í một tí nhé!
Tình hình là plan đi Cực Đông của em chả có plan gì cả, ai muốn tham gia thì call em, sáng mùng 3 khởi hành từ Nha Trang ( cụ thể là tháp Ăn Hối Lộ ) ra tới đó thì gửi xe đi thôi, đụng gì chơi nấy chỗ nào cũng phải vượt qua, chỗ đó phương hướng dễ xác định không í mà (hehe em chưa đi lần nào) không lo lạc đâu, đồ ăn thức uống thì không phải mua, vác đồ tết ở nhà ăn giải phóng bếp hộ bà con, dụng cụ hỗ trợ thì các bác tự tìm hiểu nhé và trang bị nhé, dễ không ấy mà.
Lịch của em thì đi Cực Đông với Hòn bà rùi qua Tà gụ, kết thúc vào ngày mùng 6, đi về có ghé qua nhà tiếp lương thực với nước uống. Hết!!!
Không plan cụ thể, không lịch trình gì hết, đụng là đập thôi các bác, mong các bác thông cảm!!!

Lengkeng và 18 bạn Phượt sẽ có mặt ở TP Nha Trang vào sáng mùng 4 tết. Hy vọng có dịp giao lưu cà phê với các bạn Phượt Nha Trang nhé!

Anh lengkeng nổi tiếng quá mừ, ra đường phượt tử thấy là ngả mũ chào liền thoai, hum đó em ở cực đông rùi, hẹn bác dịp khác vậy.
Ủa mà nhà mình vi hành điểm nào hum đó vậy?
Lengkeng và 18 bạn Phượt sẽ có mặt ở TP Nha Trang vào sáng mùng 4 tết. Hy vọng có dịp giao lưu cà phê với các bạn Phượt Nha Trang nhé!

M4 em vẫn còn đang ở NT, hẹn hò cafe nhe anh LK !
Tây đồn hơn chục mạng nhà lão conlele cũng có mẹt ở Cam Ranh và NT ngày này luôn, M2 xuất phát. Còn nhà NCG em thì có 3 mống cũng có mẹt ở NT và CR sáng M4.
Có khi nào các binh đoàn họp mặt cùng tụ hội tại phố biển NT ko ta?

- Chào buổi tối , chào tạm biệt ngày cuối cùng của năm, chào tạm biệt những buồn vui lẫn lộn, chuẩn bị sẳn sàng để đón chào năm mới, đêm nay giao thừa lại về, năm mới lại đến, chúc cho ai đó và mọi thành viên nhà PNT hạnh phúc bên nữa yêu thương, chúc cho ai đó còn cô đơn sẽ tìm thấy một bờ vai chia sẽ,chúc cho ai đó tìm được nhau sau tháng năm dài xa cách, chúc cho năm mới tràn đầy niềm vui, hạnh phúc vừa đủ và bình yên thật nhiều.
HAPPY NEW YEAR 2012!!!:L

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,888
191,762
Latest member
78winesq
Back