What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Đang có 8 người xem topic này (8 thành viên và 0 khách)
tí chuột, lady_killboy, quynhnhu024, satanheart, shacker666, pierrephan, EPICURONT, banbent

Đang tụ tập coi hình thức phạt nè ... ka ka

Ô kê .... vậy các bạn đã thông qua thư mời và hình thức phạt rồi há !
Mong gặp mọi người đến tề tựu họp mặt và giỗ tổ đông đủ đúng giờ nha.... he he

Nếu uống không nổi trong vòng 5 phút thì quy ra hình thức phạt tiền 1/2 sọt đó shacker ... ka ka bạn nào không uống nổi cũng được tham dự hình thức phạt mà ... haha

Anh Epicuront đưa ra hình thức phạt này thì nhiều ng chôm chỉa giờ làm của cơ quan nha, mà lỡ sếp ai đó phạt thì nhà mình túm anh Tý Chuột bắt đền nhá!

Được ăn nhậu sướng thế mà còn đòi phạt tí chuột .... 5h30 mọi người nghỉ hết cả rồi mà, chỉ có mỗi tí chuột là 6h mới nghỉ ở cty thôi ....... he he .... Chiều mai 5h đào thoát khỏi cty tới quán giành bàn đẹp cho mọi người !

Mr Quốc nói cứ lấp lửng nhỉ ....
Thôi thì thế này, đi trễ cứ 5 phút là 1 chai, cộng dồn số lượng bia đó uống trong 5 phút, nếu trong 5 phút không uống hết thì vui lòng chịu phạt 1/2 sọt (tiền) !

Cái này là hay a nha. Mềnh đưa ra chung để a em lựa chọn mừ.
Thía này, mem nào đến trễ 5 phút: phạt 2 chai, 5 - 10p phạt 3 chai, trên 10p phạt 5 chai. tất cả quy ra thóc tính vào tổng bill.
Đã đặt gạch mà không đến không có lý do chính đáng phạt 1/2 sọt, quy ra thóc, để vào quỹ cho lần ọp ẹp kế típ.
Mem nào okie thì vote cho mềnh nhé!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,861
191,753
Latest member
rikgamesite
Back