What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

ae mình bóng bàn tìm chỗ picnic cuối tuần này để kết tình thân hữu giữa thành viên Phượt Nha Trang đi anh em ơi !

Last edited:
@speedup: nhất trí với kết hoạch đề ra..hy vọng ngày đó đầu cầu SG đi công tác về kịp sẽ hội ngộ với PNT tại NT...mọi người ủng hộ nha.

Chủ Nhật ngày 19/12 /2010
Địa điểm : Hòn Bà ( cự ly khoảng 55 cây chuối ( ý lộn ) cây số !

Kế hoạch Hòn Bà là ngày 25 - 26/12 rồi bác Speed ạ, tạm thời đã có 5 mems tham gia cho chuyến này, em đang viết kế hoạch rủ rê trong box "tìm bạn đồng hành", hay cuối tuần này mình đi Ninh Hòa chơi đi? Hôm rồi đi xuống đó em thấy non nước cũng hữu tình lắm ạ !

Noel Phương có kế hoạch chạy Đà Lạt từ trước rồi ! Thân này ốm o gầy mòn đâu có chạy show nổi 2 , 3 nơi ! hehe. Phượt thủ Nhu viết ra thử vài chỗ đẹp ở Ninh Hòa xem có hấp dẫn ko nhen ! Nếu Như đã có chương trình vào 25 thì chắc sẽ dời chuyến Hòn Bà đến 25 , còn cuối tuần này sẽ đi đâu đó thế chỗ !

Phượt Nha Trang ra đời đúng vào mùa mưa bão ! Những cơn mưa dai dẳng , đáng ghét cứ như không muốn mấy phượt tử vác ba lô phiêu lãng cùng nhau ! Anh em toàn off cà phê hay quán nhậu , rồi phượt bằng mồm , kể cho nhau nghe về những cung đường đẹp , những thắng cảnh đẹp của quê hương Khánh Hòa , người nghe mà " mắt chữ I , mồm chữ O " , nước miếng nuốt vào trong rồi dzìa ngủ !
Nhưng " Sau cơn mưa thì Trời lại ... hết mưa , ( ý lộn ) Trời lại sáng " :) Phương quyết khăn gói quả mướp , ra đi tìm chốn chữa bệnh " ngứa chân " tại khu du lịch Suối Hoa Lan vào CN , 19/12 /2010 .

Xuất phát : 7g sáng
Đến bến đò khoảng 7g45 . Lên đò qua đầm Nha Phu , cập đảo khoảng 9g
Tung tăng , tham quan bãi biển , tắm biển , đi dọc suối , lết bộ thang chân thăm thác III , tắm thác , nghỉ ngơi , chụp hình , tò te tú tí....
ăn trưa đơn giản ( bánh mì , chả , nước lọc ... )
Chiều 3g lên tàu dzìa lại với quê hương Nha Trang .
Xin đón nhận mọi ý kiến đóng góp tại topic này . Xin liên lạc Phương ( 058 ) 3 60 63 68

Danh sách dự kiến tham gia :
01 . Speed Up
02.

Phượt Nha Trang ra đời đúng vào mùa mưa bão ! Những cơn mưa dai dẳng , đáng ghét cứ như không muốn mấy phượt tử vác ba lô phiêu lãng cùng nhau ! Anh em toàn off cà phê hay quán nhậu , rồi phượt bằng mồm , kể cho nhau nghe về những cung đường đẹp , những thắng cảnh đẹp của quê hương Khánh Hòa , người nghe mà " mắt chữ I , mồm chữ O " , nước miếng nuốt vào trong rồi dzìa ngủ !
Nhưng " Sau cơn mưa thì Trời lại ... hết mưa , ( ý lộn ) Trời lại sáng " :) Phương quyết khăn gói quả mướp , ra đi tìm chốn chữa bệnh " ngứa chân " tại khu du lịch Suối Hoa Lan vào CN , 19/12 /2010 .

Xuất phát : 7g sáng
Đến bến đò khoảng 7g45 . Lên đò qua đầm Nha Phu , cập đảo khoảng 9g
Tung tăng , tham quan bãi biển , tắm biển , đi dọc suối , lết bộ thang chân thăm thác III , tắm thác , nghỉ ngơi , chụp hình , tò te tú tí....
ăn trưa đơn giản ( bánh mì , chả , nước lọc ... )
Xin đón nhận mọi ý kiến đóng góp tại topic này . Xin liên lạc Phương ( 058 ) 3 60 63 68

Danh sách dự kiến tham gia :
01 . Speed Up
02 . Cafenhatrang

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,970
191,810
Latest member
phaplymcc
Back