What's new

Rủ rê phượt anh chị em Nha Trang...Mình ơi..

Tình hình là em có làm một cột cờ trên đỉnh núi Cô Tiên, cũng được hơn 3 năm rồi, định kỳ 6 tháng đi thay cờ một lần.
Hành trình gọn nhẹ, sáng đi chiều về, chi phí cũng rẻ, 100k/ người là ăn uống xả láng.
Đường đi có 2 đường, tùy đội hình mà chọn:
1. An dưỡng: xuất phát từ dưới chân Hòn Một (Đường Đệ), theo triền núi đi lên, đường này rất dễ đi, triền dốc thoai thoải, mỗi tội xa. Khi về còn sức khỏe thì theo triền phía bắc để xuống núi, đến Đèo Rù Rì, còn không khỏe thì theo đường cũ mà về.
2. Máu lửa: vượt thẳng từ đường nam Hòn Khô, ngay UBND phường (không nhớ tên), đường này dốc, khó đi, nhất là đoạn cuối, chỉ có leo chứ không đi được)
3. Thêm độ hưng phấn: chiều thứ 7 đi, sáng chủ nhật về.,
Bạn nào muốn tập thể dục thì PM cho mình, nhiều nhất là 5 người!

Từ trên đỉnh nhìn xuống thì đại loại nó xinh như thế này!
Máy em dỏm, trình em cùi, nhìn bằng mắt thì đẹp lung linh
Không hình nào diễn tả nổi!

thanks chị Sori nhé - mới tham gia diễn đàn nên có sao nói vậy - đâu biết là sẽ vi phạm luât đâu. sẽ lưu ý... hè hè
Tình hình có đoàn khách tối nay khoảng 7-8 g check out - đang lo không biết có off với ace được không nữa - nếu em không đi được thì ACE thông cảm giúp và nhớ post hình of cho em đỡ ghiền nhe. Ks gia đình nên cái gì cũng ôm hết ah

Ấy chớ, bác xem lại cái avartar xem có nhớ ra em là cái đứa nào không đã, chứ bác mà gọi em là "bác" thì em cũng tủn thân tổn thọ mờ chít héo sớm mất :D
Gợi ý cho bác tí này: buổi sáng 13/8 cafe với bác lengkeng, bác Tunbo, Thím Minh...tại em nhìn bác ngậm ngùi e lệ quá chả nói mấy câu nên có khi bác chả nhớ ra đâu :))
Vâng!
Thì lỡ lớn hơn rồi nên cũng nhận làm vai anh vậy!
Nói anh không nhớ em thì khinh thường trí nhớ của anh quá! He he!
Hẹn gặp lại ở Nha Trang!

...còn cần chỗ ngũ thì ủng hộ mình hen - Trường Giang hotel...

Cho mình hỏi tí? có phải bạn post bài giới thiệu về Trường Giang Hotel bên web vtf.com.vn ko ạh? nếu đúng thì sẽ rất vui được gặp bạn, vì mình ra NT thường xuyên, 2/9 này mình cũng ra đấy nè.

@ Mrs BDK :LL: hôm nào có dịp nhất định a đu theo e chuyến leo Cô Tiên nhé, a mê cô ấy từ lâu lắm rồi.

huhu- đến giờ mới nghĩ - tối nay chị Sori gọi mà không đi được - hẹn dịp khác - khi nào có hình off post lên cho ACE biết măt nhau chi nhé, hay chi cho em dc facebook add - chia sẻ thông tin chị nhé. email em [email protected]

@VTF: chào anh, hôm nào ra nha trang alo anh em gặp nhé- sáng nay mới gửi mail cho anh - thông cảm vì em mới tham gia diễn đàn nên không biết gì thì hướng dẫn em hen. Quốc 0973887584

Hì, có gì đâu, àh, ace VTF ngoài đó cũng nhiều lắm, bạn tham gia ọp ẹp cafe giao lưu với ace ngoài đó cho vui nhé, vì NT là khu vực mạnh, đông thành viên thứ 2 chỉ sau tổng bộ là SG đó: Lamy, Nhật Thành, Đông Hưng, Copac, Prime, Summer, Sheraton, The Light, Galaxy, Pẩgon, Olimpic, Thành Thành travel, Anh Nguyên travel, Trúc linh Rest., Trúc Linh Rest., Thùy Dương Rest., Yến Sào Rest., Champa Island Rest., nhiều quá nhớ ko hết, hihihi

Máy em dỏm, trình em cùi, nhìn bằng mắt thì đẹp lung linh
WOW...(c) Em chỉ mong chụp bằng phân nữa này là thoả nguyện rồi. :))
Anh chụp cái này làm em nhớ Nha Trang quá, và cũng rất nhớ Đà Nẵng của em nữa, Đêm trên Sơn Trà ngắm thành phố cũng rất đẹp. Không biết dịp SN anh có ngủ lều trên đỉnh ST ko? Gần trung thu rồi, đêm ấy mà trời trong thì trăng lên ở biển NT đẹp tuyệt vời luôn. Ôi chao...giá mà em về kịp. :(

Đúng là "Không hình nào diễn tả nổi!" ;) Chuẩn luôn!!!

huhu..minh tham gia muon woa nen ko biet co cuoc ra mat ca thanh vien moi...minh nguoi sang gon dang lang thang du hi nha trang 1 minh.the ma lai ko biet cac ban ffline hom truoc...huhhu ..sap toi cac ban co to chuc phuot gi ko nho cho minh tham gia voi nhe....nick yahoo cua minh la nguyenphu751...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,960
191,791
Latest member
olivawedding
Back