What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
A polyme gì cho e xin 3 cái sticker với ạ :D

Polyme : Riêng ma mới, mỗi sticker là một thùng con cọp :D :)) :)

Cái này Bác Po hơi ác nha , ma mới toàn sinh viên mới ra trường không à
Thôi Bác Po cho các ma mới hẹn đến mùa Quýt năm sau hen
@ Nhìn thèm lắm chứ định mai off xin cái đây @

Xin nghỉ thêm 1 ngày nửa đi Lào bằng xe máy. từ khoản 3xe - 5xe đi là vừa đẹp đó. mấy thằng bạn ngày xưa học đại học với e hiện đang làm tại các sở ban ngành của tỉnh Savanakhet nếu dc thì qua đó ở chơi 2 ngày 2 đêm di chuyển đi 1 ngày về 1 ngày hehe
Em mới xuất ngoại TQ thôi chứ chưa đi Lào
Bác Paul có đi dành cho em 1 suất nha

Cho nhà cháu hóng vụ đi Lào với. Hị hị. Khi nào thế các Bác ơiiii???

Em có ước ao và khát khao đi Lào. Thế có phải xin Visa không ạ?:)

Ngày 30/8 em cùng đồng bọn ở nhà đi xe từ Đà Nẵng sang Savanakhet, sau đó đón xe qua Mukdahan -Thái Lan rồi đón xe đi tiếp về Bangkok. Ngày 31/8 đến BKK, ngày 1,2 đi cắm trại kết hợp hội thảo ở Nakhon Nayok, rồi về lại BKK đập phá đến ngày 4 lên xe về lại. Ace nào muốn đi theo chơi ko? Nhưng mấy ngày em đi hội thảo thì bà con tự do khám phá BKK.

Ngày 30/8 em cùng đồng bọn ở nhà đi xe từ Đà Nẵng sang Savanakhet, sau đó đón xe qua Mukdahan -Thái Lan rồi đón xe đi tiếp về Bangkok. Ngày 31/8 đến BKK, ngày 1,2 đi cắm trại kết hợp hội thảo ở Nakhon Nayok, rồi về lại BKK đập phá đến ngày 4 lên xe về lại. Ace nào muốn đi theo chơi ko? Nhưng mấy ngày em đi hội thảo thì bà con tự do khám phá BKK.

Lịch đi Lào như vậy thì em và Phieubatgiangho có đi Thanh Hóa dự sinh nhật phượt không? Anh định đi từ trưa 17/8 về lại tới ĐN tối 19 hoặc sáng 20/8.

He he! Anh bắt quả tang hôm qua các phượt nữ đại gia nhà mình đi Memory Lounge nhá, kính nể luôn!!!:D.:)) Em Bạch tuộc choạch đấy.

Dạ đi chứ bác Po. Tụi em đi vừa là sinh nhật Phượt vừa để biết Sầm Sơn nữa mà. Đi có anh là vui quá trời sao ko đi được...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,710
191,509
Latest member
typhu88zcom
Back