What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Hjhj , nhìn lại mà thấy vui quá mong Hội PDN mãi mãi như vậy.
À @ chị Châu ơi :
Hôm qua em có nhờ chị đặt 1 áo nam có cổ M và 1 cuốn lịch nha.

Last edited by a moderator:
Tình hình rất chi là tình hình, sáng nay em rãnh nhưng ko biết bác hero đem bộ cần câu tối qua em tặng đem đi câu cá ở phương nào rồi, đang định rủ bác làm ly caphe nhưng mà ko có sdt của bác nên biết rủ bác cfe bằng cách nào đây, ai có sdt bác Hero cho em xin với.

Hic, 19 đến 21 em đi Quảng Trị rồi, bác Po đừng rủ rê ọp vào mấy ngày đó nhá, không thì :Dam

Mới đó mà một tuần, giờ này tuần trước các mem còn vẫy vùng ở Đảo Ngọc. Tặng các mem đi Đảo Ngọc này, còn thiếu mấy mem sợ nắng không ra choạch :

attachment.php

Đôi khi mình trách số phận bạc bẽo...Lúc anh em ở nhà săn cọp thì mình leo nheo với 140 người :(( thật là đai lòng...Nhìn bà con mà ức ko chịu được ! Anh Po ơi...đề nghị anh Off phát nữa giao sticker anh ơi ^^^^^^^^

Mới đó mà một tuần, giờ này tuần trước các mem còn vẫy vùng ở Đảo Ngọc. Tặng các mem đi Đảo Ngọc này, còn thiếu mấy mem sợ nắng không ra choạch :

attachment.php

Thông báo với mọi người là 40k cuối cùng dư đáng lẽ nhập quỹ từ thiện của Chương trình Tây Giang nhưng Paulpaul68 đã dùng trả tiền đá cho nhà thuyền rồi, vậy là lên được đất liền sau cú Đảo Ngọc là hết tiền nhé cả nhà.

Tình hình rất chi là tình hình, sáng nay em rãnh nhưng ko biết bác hero đem bộ cần câu tối qua em tặng đem đi câu cá ở phương nào rồi, đang định rủ bác làm ly caphe nhưng mà ko có sdt của bác nên biết rủ bác cfe bằng cách nào đây, ai có sdt bác Hero cho em xin với.

Cảm ơn Chuotcondutduoi đã tặng anh bộ đồ câu "chuyên nghiệp", sáng nay anh đi tìm nơi câu cá với bộ đồ câu đó nhưng thấy nước sông đỏ quạch phù sa, câu sao nổi:

Đi mãi, đi miết mới tìm thấy một dòng sông xanh mát, sơn thủy hữu tình:

Ngồi câu mãi chả có con cá nào thì bỗng có một cô gái xinh như mộng tìm xe thồ đi Mỹ Sơn thế là thu dọn cần câu làm xe thồ luôn:

Mỹ Sơn so với hơn 10 năm trước em đến chả thay đổi bao nhiêu, khác chăng là sự tàn phá của thời gian:

Hôm nay nhà em lại gặp lại chuyện "Người ngựa - ngựa người", xe ôm chả được tiền lại còn bị rủ rê đi Hội An nữa, vừa phải làm xe thồ, vừa chụp ảnh, lại vừa bị bắt nạt...khổ quá mai về Đà Nẵng thôi:

Vẫn giữ lời mời cafe chứ Chuotcondutduoi?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,709
191,508
Latest member
truonguyen
Back