What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Hu hu.
Em ko tham gia được vụ HKDD rồi. Ước mơ đã bị hủy bỏ.

Chị Châu hoặc ai cho em hỏi có thể đi xe máy lên tới đó được ko, chiều tối em sẽ chạy vào ạ.

Hu hu.

Chị Châu hoặc ai cho em hỏi có thể đi xe máy lên tới đó được ko, chiều tối em sẽ chạy vào ạ.

Bạn chị trên Nông SƠn nói đi xe máy lên nhanh hơn đó Elec, đã có người hứa lên đó sẽ dấn đi làng trái cây Đại Bình, mùa này nhiều loại lắm, hì hì.

Bạn chị trên Nông SƠn nói đi xe máy lên nhanh hơn đó Elec, đã có người hứa lên đó sẽ dấn đi làng trái cây Đại Bình, mùa này nhiều loại lắm, hì hì.

Đường đi Đại Bình em biết, để em xem thông tin thêm. Em sẽ chạy xe máy vào.

Hu hu.

đi thì hú đi với elec :))

Hê hê hê! =)) Nhìn cái ảnh này lão HeRo giống như là .. như là (NT) .. hê hê hê. không dám nghĩ tiếp !=)) :LL

- CHÚC MỪNG HẠNH PHÚC A LMP, 2 VC A CÙNG TÊN PHƯƠNG THẤY HAY HAY. Sau này bà con trong nhà sẽ gọi là Phương chồng ơi, Phương vợ ơi, hì hì.
...

Còn "bọn PĐN" sau này tụ tập đông đủ sẽ gọi là Phương chồng ơi, Phương vợ ơi, Phương Mi ời, hì hì hì :D

Danh sách đoàn đi Hòn Kẽm Đá Dừng ngày 28,29/7. Sáng 28 tập trung tai nhà Dungbuocgiangho lúc 6h30, đi ăn sáng cao lầu Hội An, xong đi gửi xe ở bệnh viện Hội An, lội bộ xuống bến đò cách chỗ gửi xe khoảng 500m.
1. Bác Po
2. Nhân vật bí ẩn của PDN
3. Con gái bạn bác Po - Hà Phương
4. Nguyệt
5. Master125
6. Voquocbao
7. Phieubatgiangho
8. Dungbuocgiangho
9. Hieu Nhoc
10. Gà Xé
11. Quangcung
12. Doremi
13. Friendship
14. Nhân vật bí ẩn của PDN
15. Tía của Dungbuocgiangho
16. Chú Cường bạn tía giangho
17. Anh Chaubaogia
18. Thành, bạn của PBGH
19. Khanhdn2011
20. Hang chungdai

Chốt đoàn
Chi phí cho chuyến đi là 500,000 ( gồm 200k tiền thuê ghe và 300k tiền ăn nhậu)
Các món nhậu lai rai trên ghe là: nem chua, khô mực, kim chi, chả bò + bia Larue
Ăn trưa : Mì quảng nấu trên ghe ( trên ghe có bếp)
Ăn chiều : Bánh chưng
Thịt luộc cuốn bánh tráng + rau muống + mắm cái ( hoặc mắm nước)
Khuya : cháo gà
Sáng hôm sau đi về ghé ăn sáng ở chợ quê. Trưa về Cầu Mống cập bến đi bộ lên đường ăn bê thui. Tuy nhiên em vẫn có đem phòng theo bánh mì sandwich + phô mai.
Lưu ý: Bà con tham gia chuyến này vui lòng tự chuẩn bị đồ dùng cá nhân, lều, túi ngủ, mũ nón, kiếng mát, ai biết đàn mang theo đàn, ai biết hát mang theo giọng nhé :)
Bác nào đi chuyến này vui lòng góp ý giúp em nhé.
Đóng tiền trước ngày 22/7 các ace nhé. Gà Xé giúp thu tiền dùm chị nhé. Thanks.

Trời không phụ lòng người , mon men đăng ký vé play off thế mà được nhỉ
Chi Châu cho em Số tài khoản em chuyển tiền vào nha.
@ có bác nào có áo phao không cho em mượn 1 cái đê , em chưa có áo phao@

Có hiệu lực từ 1/5/2013, Bộ Luật lao động (sửa đổi) sẽ quy định thời gian nghỉ Tết của công chức tăng từ 4 lên 5 ngày

Thông tin nóng hổi đây , cơ hội thêm 1 ngày cho hội nhà Phượt @ Phượt thêm đây

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,708
191,507
Latest member
globalusasmm
Back