What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Gửi đoàn đi HKDD: sáng nay đi chợ mua đồ, cô bán hàng hỏi đi đâu mà mua sắm nhiều thế? Mình trả lời đi HKDD, cô nói trời ơi vui lắm, cô í và bạn bè cũng đã từng đi như mình. Và còn nhớ ra nói mình đi đợt này có trăng non sẽ rất đẹp, dặn nhớ đem theo đồ thay để tắm sông nữa nhé, nước trong tắm sướng và cảnh đẹp lắm. Làm mình háo hức chịu ko được. Sẵn dịp hỏi kinh nghiệm cô cái vụ làm chị em lo lắng... Cô nói...thôi lên ghe nói mấy chị em nghe thôi, bí mật hehe...
QUÊN, BÀ CON NHỚ ĐEM THEO ĐÈN PIN HOẶC ĐÈN SẠC NẾU CÓ NHÉ. CHỨ KO LÀ TỐI THUI :)

Last edited:
Nhiều khả năng quân ta sẽ cắm neo hạ trại, dựng lều chỗ này, trung tâm của HKDD, nơi hợp nhau của 3 dòng sông, non nước hữu tình thì thôi rồi.
Năm ngoái anh đi đúng mùa nước lũ, mùa này đi thì bãi cát sẽ rộng và bằng phẳng hơn nhiều.

attachment.php

@All : Tunbo từ Sài Gòn đã ra Đà Nẵng trưa nay để cùng PDN ngày mai đi HKDD, hiện lãnh chúa đang vi vu trên đỉnh đèo Hải Vân cùng Chaubaogia và Shogun.

Trời ơi sướng ko thể tả, vui ko thể tả, cảm ơn 14 ace đã cùng làm nên chuyến đi có 1 ko 2 này nhé. Vui hì! Sướng hì! Đã hì.... Chiều gặp nhau ở đám cưới chém tiếp nhé.

Trời ơi sướng ko thể tả, vui ko thể tả, cảm ơn 14 ace đã cùng làm nên chuyến đi có 1 ko 2 này nhé. Vui hì! Sướng hì! Đã hì.... Chiều gặp nhau ở đám cưới chém tiếp nhé.

Quá đã quá đã,thay mặt cho PHượt Đà Nẵng cảm ơn vợ chồng Dừng Bước Giang Hồ đã lên cung quá tuyệt,xin chân thành cám ơn đại ca TB đã cùng PDN phá vỡ sự tĩnh mịch của Hòn Kẽm Đá Dừng.Cám ơn tất cả mọi người :)
Lát bà con nhớ mua hoa lên Tặng Gà Xé nhé ^^ kakaka ! Gà Xé sẽ thay mặt PDN hát tặng LMPhương 1 bài để chúc mừng hạnh phúc của anh ấy ^^

Chúc mừng hạnh phúc Lê Minh Phương.

Tối nay gần ba chục mem nhà PDN đã tới chung vui mừng hạnh phúc song Phương. Đoàn anh em đi phượt HKDD cũng vừa về kịp tham dự.

Quang cảnh sân khấu chính

attachment.php

Đôi bạn trẻ đến từng bàn anh em phượt cụng ly

attachment.php

Nào ta cùng nâng ly chúc mừng hạnh phúc LMP

attachment.php

Phượt ĐN đi dự đám cưới thật là đông vui

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Last edited:
Thấp thoáng thấy có cả đồng phục nhà phượt

attachment.php

Anh Tunbo ở Sài gòn và Kurakura ở Quảng trị cũng tới tham dự

attachment.php

Có mod Trantin84 chuyên trị GPS của phượt cũng từ Sài gòn ra tham dự

attachment.php

Từ Hội an ra có nhà Gái giang hồ và Bach tuộc, ở Quảng Nam ra có Doremi, nhà Smod Thienson... và rất nhiều các mem ở ĐN cũng tới chúc mừng hạnh phúc hai bạn

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

chúc mừng hạnh phúc a LMP :D
Cả nhà mình vui ghê ^^! ko bik đến bao giờ mới đc tham gia với mọi người :(

Ôi! đông zui thích hì. Tiếc đông thể tham dự. Chúc anh chị Song Phương Hạnh Phúc nhiều nhiều nhiều...thật là nhiều anh chị nhé.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,701
191,503
Latest member
scload
Back