What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Em hoa cả mắt, cứ tưởng lạc vào 4r chuyên thơ. Lật ra sau thì tưởng bìa của tạp chí thể hình.
Công nhận phượt lão nhà mình ai cũng rất men và rất lỳ => menly

Trưa nay chủ nhật thiệt vắng
Cả nhà yên ắng đi đâu hết rầu
Phượt Đà Nẽng ọp hết đâu
Màu em với gái giang hồ ngẩn ngơ...
Lần đầu mới thấy 4R vắng thế này....

Lên giường nào có được yên
Chàng phiêu thủ thỉ em chiều anh nghe :D
Súng ống đạn dược lên nòng
Lẽ nào anh lại úp mông ngủ vùi :D
..........
ôi vãi cả thơ, này thì like like like ...............like like like ........................like like like ...............like like like ....................like like like =))=))(NT)=))

Hix, Em lọ mọ lặng lội đi coi F1 nào ngờ đến nơi lại không mua vé được, ức éo chịu được đành đứng ngoài nghe tiến xe mà muốn điên lên. Có Pác nào biết giúp em cái vé với em hứa đa tạ bằng cả tấm thân già =))=))=))

attachment.php

Lơ ngơ nghe tiếng gào thét của F1 một hồi đành ra bắn con Merlion này cho đở ghét vậy :LL:LL

attachment.php

Mọi người có biết Đà Nẵng mình có chỗ nào bán áo lá cờ ko nhỉ? :(

Với túi ngủ nữa, có chỗ nào cho thuê túi ngủ ko ạ? :(

Em leo Fan tháng 11, tím mấy cái đồ cần đem thoe mà khó quá :(

Lão Sọc gân đi Sing bao giờ thì về thế? Chiều mai có kịp về dự đám cưới em Mí Rê Đồ không?

Cố gắng trèo rào, trèo tường vào mà coi F1, chả mấy khi đúng dịp như vậy. Lâu lâu mới thấy con Cà nồng phát huy tác dụng, dưng mà được có mỗi tấm dưới còn ngó được, ke ke! =)) =)), đổi *** nó qua Ni cồng cho rồi :))

Mọi người có biết Đà Nẵng mình có chỗ nào bán áo lá cờ ko nhỉ? :(

Với túi ngủ nữa, có chỗ nào cho thuê túi ngủ ko ạ? :(

Em leo Fan tháng 11, tím mấy cái đồ cần đem thoe mà khó quá :(

0905 21 01 88 <= Gặp Hiếu Nhóc ! nói Gà Xé giới thiệu nhé bạn ! Bạn ý biết nhiều về thể loại đó lắm,luôn tiên bạn hỏi mua găng tay,giáp,hoặc đồ phượt thì nhờ Hiếu Nhóc tư vấn nhé,đừng post thêm bài nữa lên đây mà bị quăng đá ráng chịu nghe ^^

0905 21 01 88 <= Gặp Hiếu Nhóc ! nói Gà Xé giới thiệu nhé bạn ! Bạn ý biết nhiều về thể loại đó lắm,luôn tiên bạn hỏi mua găng tay,giáp,hoặc đồ phượt thì nhờ Hiếu Nhóc tư vấn nhé,đừng post thêm bài nữa lên đây mà bị quăng đá ráng chịu nghe ^^

Bữa nay Xé khó ở rồi! Bạn í không biết mới hỏi, ai rảnh trả lời dùm, Xé đừng hù anh em nhé!
@ all: Mấy bữa nay mình thấy hơi bị bội thực thơ rồi nhé, nên mình có 1 kiến nghị này, nếu mọi ngừơi đồng ý thì like, nếu không đồng ý thì dislike thoải mái nhé:
* Nói về thơ thì để cho Bác Tunbo làm nhá (các bác khác lâu lâu vào thêm vài dòng cho có gia vị tí thôi, chơi luôn cả chục trang thế này đúng là...vãi).

Hix, Em lọ mọ lặng lội đi coi F1 nào ngờ đến nơi lại không mua vé được, ức éo chịu được đành đứng ngoài nghe tiến xe mà muốn điên lên. Có Pác nào biết giúp em cái vé với em hứa đa tạ bằng cả tấm thân già =))=))=))

attachment.php

Lơ ngơ nghe tiếng gào thét của F1 một hồi đành ra bắn con Merlion này cho đở ghét vậy :LL:LL

Khổ thân anh Sọc gân,đã cất công lọ mọ qua tận Sin mà chả được vào :)) Cái này anh phải book hoặc nhờ người mua giúp trước chứ.F1 là niềm hâm mộ của nhiều người mà.
Thôi còn F1 ở Sepang vào tháng 3/2013 nữa đó,anh ráng thu xếp rồi làm lại chuyến nữa cho đỡ ghiền :p Với lại đua ở Sepang là ban ngày,nên cơ hội chụp ảnh là nhiều hơn.

Quay về vụ Tây Giang, bạn nào đăng ký tham dự hoặc ủng hộ tiền vui lòng đăng ký gấp và đóng tiền gấp. Ngày mai là hạn chót rồi đó. Tối nay 7h sẽ đóng gói đồ ở nhà Nguyệt 113/1 Nguyễn Du. Bạn nữ nào rảnh thì ghé giúp một tay nhé. Thanks.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,626
191,456
Latest member
jajalucifer
Back