What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Chào cả nhà.

Cảm ơn thông tin báo bão của bác Po, vậy là khả năng Bão sẽ không ảnh hưởng nhiều cho chuyến đi Tây Giang, nhưng nếu có thì cũng chẵng sao, trên tinh thần thì cả nhà cứ chuẩn bị chu đáo các đồ dùng các nhân để ứng phó thời tiết xấu có thể xảy ra, nhưng đa số các men cũng rất thích chút “ cảm giác mạnh và Phong trần ”.:gun

QC đã liên lạc với Anh Luân- UBND đã chuẩn bị một nhà sàn để ở,1 nhà sàn để nấu nướng ăn uống và Soong, nồi, củi, nên BHC không phải lo về khoản trên., nói chung là ổn nếu mình không quay ra nhà Khách cũng ok.

Thời gian dự định tặng quà và kết hợp hớt tóc cho các em nhỏ từ 1.30 – 4.30 chiều cùng ngày thứ 7 (ngày 6/10/2012). Xin thông báo để ACE chuẩn bị cho chu đáo, nhất là Bác Tuấn Liên phải làm đẹp cho gần 84 em với thời gian đó thì hơi bị căng nhi? (NO) (Thôi thì hớt được chừng nào hay chừng đó vậy cứ cố gắng trong khả năng thôi, biết đâu chẵng có ma nào hớt thì sao) :))
Huy vọng các em về nhà trước chạng vạng vì trên đó khoảng 5.30 đã tối om rồi. ACE nhớ mang theo đèn pin nhé (đồ dùng không nên thiếu)

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ và hạnh phúc.
Chúc ACE tham gia Tây Giang chuyến đị thú vị và nhiều trải nghiệm. :L

Công nhận Hiếu Nhóc nó xấu trai ơi là xấu mà sao nó cua được em Hà xinh ơi là xinh! Lo mà giữ nhen Nhóc! :) nhìn hai đứa tụi em dễ thương lắm lắm!!!
người ta cua em chứ em ko bít cua gái chị ơi :p
Chào cả nhà.

Cảm ơn thông tin báo bão của bác Po, vậy là khả năng Bão sẽ không ảnh hưởng nhiều cho chuyến đi Tây Giang, nhưng nếu có thì cũng chẵng sao, trên tinh thần thì cả nhà cứ chuẩn bị chu đáo các đồ dùng các nhân để ứng phó thời tiết xấu có thể xảy ra, nhưng đa số các men cũng rất thích chút “ cảm giác mạnh và Phong trần ”.:gun

QC đã liên lạc với Anh Luân- UBND đã chuẩn bị một nhà sàn để ở,1 nhà sàn để nấu nướng ăn uống và Soong, nồi, củi, nên BHC không phải lo về khoản trên., nói chung là ổn nếu mình không quay ra nhà Khách cũng ok.

Thời gian dự định tặng quà và kết hợp hớt tóc cho các em nhỏ từ 1.30 – 4.30 chiều cùng ngày thứ 7 (ngày 6/10/2012). Xin thông báo để ACE chuẩn bị cho chu đáo, nhất là Bác Tuấn Liên phải làm đẹp cho gần 84 em với thời gian đó thì hơi bị căng nhi? (NO) (Thôi thì hớt được chừng nào hay chừng đó vậy cứ cố gắng trong khả năng thôi, biết đâu chẵng có ma nào hớt thì sao) :))
Huy vọng các em về nhà trước chạng vạng vì trên đó khoảng 5.30 đã tối om rồi. ACE nhớ mang theo đèn pin nhé (đồ dùng không nên thiếu)

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ và hạnh phúc.
Chúc ACE tham gia Tây Giang chuyến đị thú vị và nhiều trải nghiệm. :L

chuyến này em ko đi đc do ko có ai ở nhà :((....chúc đoàn lên đường thành công nhá ...ở nhà em lập đàn rồi...đi chỉ có nắng đẹp thôi...bão thì chỉ có ở trong topic PDN thôi...ko tới Tây Giang đc đâu :)

to chị châu: Chị ới lúc tối chị pm bão làm em cũng thấy lo :-ss
h yên tâm rồi nhá chị nắng đẹp lắm \:d/
Chúc các anh chị có chuyến đi an toàn (HH)

Đang có 5 người xem topic này (2 thành viên và 3 khách)

hieunhoc21,
hoacoau_stut

đã có hoa cỏ mây...và giờ là hoa cỏ ấu =))

Dù thế nào thì mình cũng xin post thực đơn của nhà mình đi Tây Giang đợt này:
6/10:
Tập trung 6h tại nhà hát Trưng Vương, ăn sáng tự túc.
Trưa: bún cá ngừ
Tối: hột vịt lộn chiên mắm me+ bánh mì
Cháo giò heo
7/10: sáng : mì ly + cafe G7
Trưa: ghé dọc đường ăn :)
Tổng cộng học sinh trường tiểu học A Nông là 84 em ( phần quà gồm 2 áo ấm, 1 quần thun dài, 1 áo mưa tốt, 1 phần bánh kẹo) nhưng thầy hiệu trưởng nói là còn 33 bé mẫu giáo nữa, nên nhà mình cũng sẽ chuẩn bị thêm quà cho mỗi bé 1 áo ấm và 1 phần quà bánh kẹo +1 hộp sữa.

Thông báo cả nhà là hôm qua em nhận được bánh kẹo từ bác QC, đã gói được 118 phần bánh kẹo đẹp hoành choáng, có chụp ảnh lại mà hổng bít sao mà post lên đây, hic...

up hình lên photobucket rồi cầm cái link quăng vào đây....còn ko up hình lên fb rồi quăng fb đây để lấy hình up lên cho :)
<1 cách lấy nick FB mà ng ta pải đồng ý chăng ;)) >

He he, hoan hô em Hoa cỏ ấu đã đăng nick, có phải là Hoacoau_stut không? Chiu khó lên đây mà chém gió nhá. Cứ up hình lên FB rồi anh post lên đây cho, cho nick FB đi Ấu.

Còn hatruong có phải em Hà của Hieunhoc không vậy?

Còn đây là thông tin bão do Khí tượng VN phát lúc 11h30 trưa nay. Cơ bản là...thoát roài :))

Mai mượn đồng chí Bảo Harley con này đi cho...kinh luôn, he he =))

attachment.php

Nhìn mọi người mà em háo hức quá.
Lại 1 lần nữa lỡ hẹn với từ thiện của Phuoter nhà mình.

Chúc mọi người lên đường vui vẻ :((, cơ mà anh quangcung ơi, cho em hỏi chuyến này là mình đi chỗ nào của Tây Giang thế ạ?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,609
191,448
Latest member
mamamelody
Back