What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Thấy Mấy anh nói quá nên giờ em xin chào hàng đây ạ:

Tên: Vũ ( Kun)
Cao 1,74
Nặng: 60kg
Quê quán: Điện bàn -quảng Nam
Xe: Exciter 2011
Trình độ: tốt nghiệp THPT
Nghề Nghiệp: SEO maketing online
Email:p[email protected]
Y!H: i.love_everyone
SDT: 0984.408.698
Tính cách: khá hòa đồng, thẳng thắng, vui vẻ v.v...

Chút về bản thân: lớn lên tại Bình Thuận làm nghề biển khá kham khổ, năm 2000 về Quảng nam, 2010 ra đà nẵng sống, không học tiếp, có chút kiến thức từ những năm ngồi ghế nhà trường nên làm SEO kiếm sống, lương bỗng vẫn ổn định, bạn bè ở xa khá nhiều nhưng ở gần không bao nhiêu, Các tĩnh bắc nam em cũng đi nhiều rồi, nhưng đi 1 cách chau chuốt-tỉ mỉ thì chưa được, tham gia forum em mong muốn được đi nhiều hơn như lần đi Tây Giang này, những lần đi ngắn ngày như vậy em rất thích, em chỉ thỉ hợp cho những lần đi 1khong quá 15 ngày (vì túi tiền :LL)

Phải nói "Hồ sơ xin việc" đầy đủ nhất từ trước đến nay, có hình minh họa nữa. Cám ơn em nhiều.

Em cứ lên đây sẽ biết kế hoạch off và đi phượt của nhà PDN, cứ thế mà xông vào tham gia. Hẹn gặp sớm nhất.

Chúc mừng anh CBG, có hàng nào độc ới em chạy qua ủng hộ cái (c)(c)(c)

Có cái này được không Shogun:

attachment.php

Xẻng đa năng: 250K
Bình Đông 4 lít lính Mỹ: 300k
Gô cơm lính Mỹ: có 3 ngăn, có thể dùng nấu cafe, nấu cơm... trên đường phượt, giá 180k.

Nhào qua nhà anh lấy đê :D

Một đêm qua mau, bình minh đã lên, ông trời thật không phụ lòng người, trời quang, mưa tạnh hẳn, lại có le lói anh nắng nữa báo hiệu một ngày đẹp trời đang chờ đợi

Cả lũ lò dò chui ra khỏi nhà rông như chim ra khỏi tổ

attachment.php

attachment.php

Đây là em Thi Dung nhà phượt Huế, nghe tin có chuyến từ thiện Tây Giang của PDN liền bắt xe nhảy vào đi cùng bất chấp trời mưa gió.

attachment.php

Thanh Thuy đi làm thủ tục buổi sáng

attachment.php

Hai chị em Nguyệt và Xé như hai cái Radio, phát songd liên tục suốt ngày làm mọi người cứ cười lăn lộn suốt

attachment.php

Nàng Bạch Tuộc thì đang ngẩn ngơ trước vẻ đẹp buổi sáng nơi núi rừng Tây Giang

attachment.php

Bọn vịt này thấy ồn ào quá cũng lại ngó nghiêng tí...

attachment.php

Anh Chaubaogia để cho em cái gô cơm nhé. Em muốn có 1 cái bếp tiện dụng nữa phù hợp cho phượt anh ơi. Kiếm dùm em!!

Buổi sáng trong nhà rông đây

attachment.php

Buổi sáng với mì tôm ly nhanh chóng được dọn ra

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Vợ chồng nhà Giang hồ tranh thủ ngủ nướng, he he

attachment.php

Bác Bicycle trông như ông địa nhể. Lâu lắm rồi bác mới đi xế nổ thế mà đu theo anh em rất ngọt, chắc là do có ôm đây!

attachment.php

Mời mọi người ăn sáng nhá, em làm xong rồi

attachment.php

Thời gian qua mau, đã đến giờ lên đường, mọi người thu dọn đồ đạc, dọn dẹp hà rông sạch sẽ

attachment.php

Lão Po với Lang tu chả có việc gì làm nên đu cây chơi

attachment.php

Cho nhà Giangho một nháy nữa

attachment.php

Qua một đêm mà bụng em Nguyệt đã phưỡn lên như thế, đúng là giống ngắn ngày. Tác giả là ai đây?

attachment.php

Bảo kiểm tra lại xe pháo

attachment.php

Lang tu cũng tranh thủ lượn vài vòng thử xe

attachment.php

Phieubatgiangho cũng kiểm tra lại em bốn bánh, mọi người cùng chất đồ đạc còn lại lên xe

attachment.php

Cả đoàn chào tạm biệt và cám ơn bà con, cùng chụp ảnh kỷ niệm trước nhà rông

attachment.php

attachment.php

Theo một số cán bộ ở đây bảo, với tình hình mưa lớn như hôm qua rất có thể đường 604 về ĐN sẽ bị ngập nhiều đoạn, cả đoàn quyết định không về đường cũ nữa mà về qua ngã huyện Nam Giang xuống Đại Lộc tuy có dài hơn nhưng an toàn.

@anh Châu Anh: chắc cồn khô tiện anh nhỉ? Bếp nhỏ gọn anh nhé. Em có 1 cái mà nó cồng kềnh quá ko tiện xếp balo. Có đồ gì lạ lạ nhớ show sớm anh nhé. Em khoái quá! Hihi

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,602
191,447
Latest member
debetmaison
Back