What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Hội PDN toàn ăn với nhậu. Nhìn Thấy Ghét!:Dam Ước gì mình được ở Đà Nẵng!(NT)

Bác Thanh_vinh cứ bình tĩnh, lần này nhà ĐN ra Vinh toàn đội mạnh và hàng khủng không đấy nhá, đẹp zai thôi rồi, tha hồ cho bác tỉ thí, các hot gơ nhà Nghệ nhìn thấy chỉ có ngất đến chết thôi :)).

Không có gì trở ngại tầm 5h30 sáng thứ bẩy đến Vinh. Đội ĐN có đem theo lều và túi ngủ để ra đảo, bác yên tâm.

Anh AK 47 ơi! điện thoại cho e gấp nhé! Vũ Thanh Minh đang ở Đà Nẵng.
hoặc ai thấy nói AK 47 điện thoại giúp mình nhé.

Trân trọng
Chiều nay lại đi khách tiếp nên không biết, ngày mai bác Minh có còn ĐN không anh em mình giao lưu phát em?

Tối qua say quá, hôm nay mới vào được diễn đàn khi dừng nghỉ chân tại Tp Quảng Ngãi. Cảm ơn sự đón tiếp nhiệt tình và quá vui của các anh chị em PDN. Đã qua vài năm, có người ở lại, có người đến, có người đi, nhưng không khí của PDN vẫn như ngày đầu em bước chân xuống ga ĐN.

Ngoài bài vở thường xuyên của Ovuong trên diễn đàn, mọi người có thể cập nhật hành trình tại đây.

Chiều nay lại đi khách tiếp nên không biết, ngày mai bác Minh có còn ĐN không anh em mình giao lưu phát em?

Điện thoại cho em ngay khi có thể nhé! Số điện thoại của e dc đăng ở trang đầu Tạp Chí "Phượt Đà Nẵng" ^^'

Cho mình tham gia tí! tháng 12 có vụ gì không các anh em?

Bạn tham gia cái gì, vụ gì? Tham gia nhậu hay tham gia phượt? He he! :))

Vào đây trước hết phải giới thiệu về mình trước đã nhá, chứ làm sao biết bạn ở mô, tê...???

Tối qua say quá, hôm nay mới vào được diễn đàn khi dừng nghỉ chân tại Tp Quảng Ngãi. Cảm ơn sự đón tiếp nhiệt tình và quá vui của các anh chị em PDN. Đã qua vài năm, có người ở lại, có người đến, có người đi, nhưng không khí của PDN vẫn như ngày đầu em bước chân xuống ga ĐN.

Ngoài bài vở thường xuyên của Ovuong trên diễn đàn, mọi người có thể cập nhật hành trình tại đây.

Một buổi tối thật là vui, anh thay mặt anh em PDN cám ơn em và mọi người trong đoàn A.V.R 2012 cũng đã hết mình với anh chị em PDN, không có khoảng cách nào cả, mặc dù có nhiều mem chỉ gặp lần đầu thôi. Đi Hội An và Mỹ Sơn vui nhỉ, chúc thượng lộ bình an.

Ngoài bài viết của Ovuong trên phượt mục xuyên Việt về chuyến đi này, các mem nhà ta có thể xem bài viết rất cụ tỉ mà Rua1977 (Việt Anh) viết trên diễn đàn otofun.net nữa. Hôm qua Rua1977 viết về buổi giao lưu với PDN ở đây này

http://www.otofun.net/threads/431744-5-000km_qua-4-diem-cuc-vn_tuong-thuat-tu-hanh-trinh/page27

http://www.otofun.net/threads/431744-5-000km_qua-4-diem-cuc-vn_tuong-thuat-tu-hanh-trinh/page29

Last edited:
Lão việc gì phải ước, chuyển khẩu về Đà Nẵng là xong.
Đơn giản thôi...

Thế lão Hero định bao giờ chuyển khẩu vào Đà nẽng đó? Còn lịch yêu ĐN 24h thế nào rồi, cho anh mày cái lịch đi? Lần này lão Hero không đi Vinh dự SN trại Cá à?

Em vào ĐN cùng với Huyền và Nguoilangbat vào 1/12 là đẹp nhất.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back