What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Hôm nay được anh Kieumailc đón tiếp rất nồng nhiệt và vui vẻ. Rấc tiếc là do tửu lượng quá kém nên không thể hầu rượu anh ấy được.Say quá về nằm ngủ từ trưa đến giờ mớ bò dậy được. Cảm ơn anh Kieumailc rất nhiều vì sự nhiệt tình của anh!!

A há! Bi chừ ĐB mới ăn rượu xong nè!

Last edited:
Sau vụ sinh nhật trại Cá gỗ vừa qua.Trước tiên em rất cảm ơn sự nhiệt tình hết mình của các thành viên PDN đã đến chung vui cùng. Lần sinh nhật được thành công như vậy cũng một phần vì sự tham gia của mọi người. Rất ấn tượng với bác Bicycle kể chuyện rất hài hước, cảm ơn bác về chuyện cái khăn.Bố Pô nhiệt tình và nói nhỏ một tí là Trà_xanh kết 1 anh hotboy của PĐN rồi.(NT)

Sau vụ sinh nhật trại Cá gỗ vừa qua.Trước tiên em rất cảm ơn sự nhiệt tình hết mình của các thành viên PDN đã đến chung vui cùng. Lần sinh nhật được thành công như vậy cũng một phần vì sự tham gia của mọi người. Rất ấn tượng với bác Bicycle kể chuyện rất hài hước, cảm ơn bác về chuyện cái khăn.Bố Pô nhiệt tình và nói nhỏ một tí là Trà_xanh kết 1 anh hotboy của PĐN rồi.(NT)

Chết cha...mình đã mất vị trí hốt boy Đà Nẵng rồi...thiệt là đau lòng...

Ăn chơi không bỏ rơi nhiệm vụ
Gà Xé đã liên lạc với Thầy Thọ Hiệu Trưởng trường A Nông,đã đưa số điện thoại của QuangCung để tiện liên lạc và sắp xếp người xuống Đà Nẵng để nhận sách.
Gà cũng đưa số của thầy cho QuangCung để 2 bên liên lạc với nhau cho phù hợp thời gian và địa điểm để làm việc.
Mong anh Quangcung gấp rút liên lạc để kịp tiến độ học tập của các em.Xin chân thành cám ơn
Hôm nay là 1 ngày đặc biệt của thầy cô giáo,cũng xin chúc cô giáo Morningrise cũng như những ai đang và đã từng "Gõ Đầu Trẻ" một ngày thật ý nghĩa,nhận được nhiều niềm vui,thêm niềm tin nghị lực để dẫn dắt thế hệ tương lai của Việt Nam
Ngày đã đặc biệt và người cũng đặc biệt sinh vào ngày hôm nay : Dừng Bước Giang Hồ,chúc chị Sinh nhật vui vẻ:bd:bd:bd,luôn tươi trẻ,nhiều sức khỏe để đi Phượt.Chúc những gì tốt đẹp nhất của cuộc đời sẽ đến với chị.Happy Birthday and Happy Teacher's Day :)

Gà đi công tác từ ngày 24 đến 1/12 Hy vọng sẽ về kịp để tham gia vụ nhà mới và sinh nhật chị Châu....
Nếu có thời gian sẽ viết tặng chị 1 bài nhé :))

(wait)Chúc mừng em Morningrise và Rita nhân ngày Nhà giáo Việt nam 20/11 (wait)

:bd Chúc mừng sinh nhật Gái giang hồ :bd

Một đêm qua mau vì hơn ba giờ sáng cuộc vui mới chấm dứt. Sáng hôm sau, đồng chí chính trị viên đích thân dẫn anh em lội bộ đi thăm quan vòng quanh đảo.

Thắp hương tại đài liệt sĩ trên đảo tưởng nhớ các chiến sĩ đã anh dũng hy sinh trong cuộc kháng chiến chống Mỹ

Tầm gần trưa kéo nhau ra cầu tầu rời đảo

attachment.php

Tạm biệt đảo Song Ngư, tạm biệt các chiến sĩ đang ngày đêm bảo vệ chủ quyền biển đảo của đất nước, hẹn ngày gặp lại. Đòng chí đảo trưởng cũng xuống tầu về đất liền cùng anh em

attachment.php

Về Cửa Lò ăn trưa xong, đoàn Hà Tây và Đà Nẵng cùng thuê một chuyến xe đi Nam Đàn thăm quê Bác

attachment.php

Tại quê Bác

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Kỷ niệm một tấm nào

attachment.php

Đoàn ĐN chia tay đoàn Hà Tây để ra bến xe về nhà, đoàn Hà Tây cũng tranh thủ ra ga lên tầu về Hà Nội.

attachment.php

Trước giờ lên xe, anh em PDN lại cùng các mem nhà Cá gỗ giao lưu lần cuối cùng tại quán cá lóc nướng nổi tiếng của Vinh.

20h chủ nhật xe chuyển bánh, ba anh em về ĐN, Ashi tiếp tục phượt HN và các tỉnh phía Bắc, kết thúc hai ngày dự sinh nhật với nhiều niềm vui, nỗi nhớ và những kỷ niệm ở đảo không bao giờ quên.

Cám ơn mọi người đã theo dõi chuyến đi.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,428
Latest member
969149329
Back