What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Dien thoai em den trang nen khong viet tieng viet duoc !
Vu 1/12 em dang ky 2 kg be tong nhe chi...
Gai Thai dep wa ma nhin hoang mang wa:((

...Lão Po, Masara, Thiên Sơn có quà Hàn Quốc của ngừoi đẹp Bình Dương nhá, đang giữ quà đây nhưng mà chưa muốn về ĐN:))

Cám ơn người đẹp Bình Dương ThienBinh nhá, đi Hàn về cũng có quà cho anh em mãi tận ĐN, cảm động ghê! :((

Bao giờ Chaubaogia về ĐN? Lần này qua Cam gặp được Dugiang có bị ngất không? =))

Nhà em vào Đà Nẵng từ 29/11 đến 1/12 nên trượt vụ đập phá nhà Gái giang hồ rồi, hehe...

Sao em không lùi lại 1, 2 ngày để vào Điện Dương như lần trước (beer) phải vui không?

Last edited:
Cả nhà đi off ngày 1/12 thì đăng ký đi nhá. Gái Giangho làm cái bảng thực đơn post lên cho khí thế cái nào.

1. Phieubatgiangho
2. Dungbuocgiangho
3. Polyme
4. Hieunhoc
5. Yzuzuf5
6. Paulpaul68
7. Bạn Paulpaul68 (biết thừa là ai rồi nhá :)))
8. Thitgaxe
9. Bạn Thitgaxe (chịu, không biết em nào, nhiều wá!!!)
10. Bicycle
11. Người yêu Bicycle :D
12. Skynovaz
13. Electron (có đi không? bấm like nên anh cho vào đây luôn)
14. Lehan
15. Quangcung8352
..................................

@Quangcung : Trên trường A nông đã xuống lấy sách tiếng Anh cho các em chưa?

Last edited:
@Quangcung : Trên trường A nông đã xuống lấy sách tiếng Anh cho các em chưa?[/QUOTE]

Dear cả Nhà
QC xin lỗi mấy hôm nay lu bu chút việc không tên nên quen mất. Hôm thứ 5 tuần vừa rồi có cô giáo tên Huyền Trang mang theo giấy giới thiệu hẳn hoi đến nhận 2thùng sách rồi. Nay trân trọng báo tin dù cho cả nhà biết, mong cả nhà thông cả.
Thân

Phượt Đà Nẵng tại quê bác cùng đoàn Hà Tây đây ạ
Anh Po cầm cái lon gì đấy =)), cảnh cáo lần đầu nhá :T

Sau một thời gian suy nghĩ lên cái thực đơn thế nào cho những tâm hồn ăn uống của nhà mình ko bị ngán, lạ nhưng ko quá sốc để nuốt ko vô. Em xin đưa cái thực đơn theo ý em như sau. Ace nào có ý kiến muốn thay đổi thì cứ nói, nếu đa số ủng hộ ý kiến đó thì em xin đổi nhé.
1. Khai luuk khoey ( món Thái, dịch tiếng việt xác nghĩa là trứng con rể....kaka)
2. Xà lách +diếp cá thịt bò.
3. Cá hấp kiểu của mama Giang hồ ( cuốn bánh tráng + rau sống)
4. Canh cá nấu khế chua/ hoặc cháo cá
5. Tráng miệng bằng một món chè nhãn tươi nấu kiểu Thái, đảm bảo ăn nhức răng.
Vì nhà em buổi chiều tầm 4h rất mát và đẹp, nhà mình vào trước 4h nhé. Ace nào có thể vào sớm phụ bếp thì vào trước 2h chiều.

Anh Po cầm cái lon gì đấy =)), cảnh cáo lần đầu nhá :T

He he! Chấp nhận cảnh cáo lần đầu :)) Anh mày kiếm mãi không ra nên phải dùng tạm cái thứ đo đỏ vậy.

Digi tồ và Chimdadieu có ọp vụ 1/12 không sao chưa thấy ý kiến?

@Gái giang hồ : Nhìn cái thực đơn phát thèm rồi đây. Anh là khoái nhất món thứ ba : Cá hấp kiểu mama Giang hồ cuốn bánh tráng + rau sống + (beer)

Thống nhất 16h có mặt nhà Giang hồ nhá, 15h30 tập trung trước ĐH Kinh tế. Mem nào rảnh, nhất là mem nữ thì vào trước giúp Gái Giang hồ một tay.

@Skynovaz : Chào kỹ sư xây dựng, lâu lắm mới thấy vào đây. Hoan nghênh bạn tham gia vụ off lần này ra mắt mọi người luôn.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,576
191,426
Latest member
viasatunleashed
Back