What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 4)

Status
Not open for further replies.
Ngày mai các mem đi Tây Giang làm từ thiện rồi. Để có những tấm hình kỷ niệm của cả đoàn anh đề nghị lead Mahee cử hẳn ra một mem chuyên chụp ảnh ghi lại những khoảnh khắc đáng nhớ từ lúc xuất phát cho đến lúc về nhất là lúc làm lễ trao quà cho các em, tránh tình trạng mạnh ai người đó choạch, cái cần chụp thì không, cái không cần thì cả đống...

Đúng 6h15 ngày mai tại nhà hát Trưng Vương nhá, các xế nhớ đem dây thun cột đồ.

tình hình rất chi là tình hình, mãi đến ngày hôm nay mới quyết định được ngày mai có tham gia đi tây giang đc hay ko,cuối cùng thì cũng có đc tờ giấy phép cho ngày mai đc nghỉ, vậy là cùng lên đường theo ae nhà phượt thôi.

Chốt đoàn từ lâu rồi, em có muốn đi thì xin ý kiến lead và BTC nhá.

Em nhớ viết hoa theo đúng chính tả, anh sửa mấy lần rồi đấy .

Last edited:
Biết vậy rủ mấy bác đi Đại Lộc ăn thịt rắn và baba. Tụi em cũng mới vừa đi về... Nhà mình toàn dân ăn chơi nhậu nhẹt, sướng nhất đời bác Po nhỉ?
Chị đi cả ĐL sao k gọi e.

Chúc đoàn đi TG sức khỏe, bình an.

attachment.php

Cái ghế trống này nhìn cũ cũ, nhầu nhầu chắc của Bác Po rồi.:LL

chào cả nhà...e tên minh là sinh viên...ngày 10/6/2012 e sẽ ra đà nẵng...mong đc phượt cùng các bác.

40 con người trên hơn 20 chiếc xe...
Mang những món quà nhỏ đến với các em trẻ...
Nơi núi rừng hẻo lánh và hoang vu...
Nơi mà quanh năm chỉ chim kêu và vượn hú...
Các em chờ anh nhé...đã gói gém hàng hóa thành từng đống...
Những tấm áo ấm cho em mặc lúc mùa đông...
Dù có hơi cũ nhưng cũng giúp em ấm lòng...
Những tập vở còn thơm mùi giấy trắng...
Chiếc mũ lưỡi trai che khi em đi trời nắng...
Chiếc áo mưa khi trời trút hạt nặng....
Dù không lớn nhưng giúp em đỡ bớt khó khăn...
Đừng phụ công bọn anh...cố gắng mà học hành siêng năng...
Đời còn dài và lương lai còn rộng....
Nhớ câu này : Đời sẽ đẹp khi có niềm tin và khát vọng !

06hAM ngày 2,/6/2012 : tất cả mọi người của PhuotERs Đà Nẵng,xin vui lòng tập trung tại nhà hát Trưng Vương....Tôi chờ các bạn !
Kem đánh răng P/s : Nhớ mang theo dây cột đồ..đồ cá nhân,túi ngủ,lều,áo khoác mỏng...áo mưa,thuốc chống muỗi...nhiều thứ quan trọng khác...Và nhắc lại thêm 1 lần sau cùng là chuyến này chúng ta đi từ thiện nhé...có khó khăn tí trong việc ăn uống hoặc sinh hoạt xin các bạn vui lòng bỏ qua...
CÁC BẠN SẴN SÀNG CHO CHUYẾN ĐI CHƯA ? TÔI THÌ CHỈ MONG THỜI GIAN TRÔI NHANH ĐẾN NGÀY MAI THÔI :)) VUI QUÁ CÁC BẠN ƠI ! VIẾT ĐẾN ĐÂy DÂNG TRÀO CẢM XÚC QUÁ !

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,840
191,554
Latest member
Bulbtek_VN
Back