What's new

Rung chân

Em xin góp vui môt vài bức. Đây là các các em bé ở Bản Đoòng, một Bản nằm xâu trong rừng, tách biệt với thế giới bên ngoài, không có điện, không trường học

Tình cảm của bạn rất dạt dào.

Nếu cố gắng thể hiện được qua bức ảnh nữa thì tuyệt vời.

Vào sọt rác khạc 1 cái là up được ảnh liền, min tài thật :))
Ờ mà lão anh rà giờ càng chụp càng lên chưn, thế có lạ không cơ chứ!
Mình (ko biết có GATO quá không) cứ cho rằng bên Tây không khí nó sạch sẽ và khô ráo 9nois chung là trong văn vắt) nên ảnh nó cứ tự đẹp như thế! Nhỉ! Có ông nào GATO vào hưởng ứng cái đi ;)

Mình (ko biết có GATO quá không) cứ cho rằng bên Tây không khí nó sạch sẽ và khô ráo 9nois chung là trong văn vắt) nên ảnh nó cứ tự đẹp như thế! Nhỉ! Có ông nào GATO vào hưởng ứng cái đi ;)

Đúng quá , đúng quá(c) Mấy hôm nữa chụp Nam Mỹ thì trời lại còn xanh hơn trời Bắc Mỹ nữa cơ !:LL

Cơ bản là ống cũng to đi :D:D:))

picture.php

Nhà Quạt dạo này dũng được ra phết, mầu sắc nhẹ nhàng hẳn, không mắm tôm như trước nữa ... có thuốc không vậy :D

Chả thuốc thang gì :D không khí trong lành nên tự nó thế =))=))+))

picture.php

Bạn Quạt chụp càng ngày càng đẹp! (c)
Nội dung, khoảnh khắc, ánh sáng... tốt! Mình thích nhất bức này, bạn chụp được khoảnh khắc ánh sáng chiếu lên đỉnh đầu của mẫu, tỏa vầng hào quang, thêm hai bàn tay đang vẫy trông cứ như là thiên thần đang chuẩn bị tung cánh ý . Xem bức này mình ngoài nội dung, ánh sáng, mình còn cảm nhận được cả ý thơ và tiếng nhạc, cám ơn bạn rất nhiều . (beer)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,268
191,737
Latest member
win79rocks
Back