What's new

Rung chân

Ôi NATO mong manh ghê, anh xin lỗi nhé ! Thì đền quả giai ngon này cho các em gái thèm giai này :

Giai của AnhGia còn rắc kim tuyến lên chào hàng =))
Giai này là chỉ thích được thế này thôi :T

Đùa thôi cái ảnh trên mình cũng chụp Pride Parade đấy chứ, hồi 2004. Nhìn mấy chú trông thể hình cực đẹp, bụng 8 pack chứ không phải 6 nữa. Vậy mà thấy toàn đứng chổng mông thế có khổ không? Chắc tại uống nhiều steroid để bơm cơ, nó teo mất hàng :)

Last edited:
mình thích cái lộn ngược hơn, trông ma ma

làm mình nhớ đến cái hàng cột La mã trong cistern ở Istanbul, tự nhiên có cái cột mà chân đế là hình đầu 1 cô lộn ngược.

Mình ko còn nhớ rõ, chỉ mang máng là 1 ai đó nổi tiếng, ngoại tình hay sao đó nên bị trừng phạt :p

em thì ko thích cái lộn ngược lắm vì mặt cô này nhìn đủ thì hơi bầu, tròn đầy quá. cái chụp nghiêng con mắt thì thích hơn. bác Nét quả đúng là ko hổ danh chăn gái đẹp nhá, nhìn mẫu miếc cái nào cũng đẹp, thật là ghen tị!

Em thích bác Nét chụp cảnh hơn

Đặc biệt là Africa. :)

Còn riêng mẫu của bác net thì toàn mẫu đẹp, nhưng .... hì hì... em vẫn thích bác chụp cảnh

Cái gì mình cũng thích chụp chứ đâu chỉ có ảnh con gái đâu :)

Có điều đây là chủ đề Rung chân của LinhEvil cho nên mình tôn trọng tác giả và chỉ post thể loại "rung chân" thui :)

Mình còn một phòng chứa phim và ảnh ở Việt Nam, nhiều năm rồi không đụng đến, để năm tới về sẽ lôi ra scan và post lên. Mình nghĩ là có ít nhất vài nghìn cái slides và vài thùng phim negative. Lúc đó Chitto có thể tha hồ làm nghiên cứu so sánh ngày xưa và bây giờ, trong đó có nhiều ảnh xuyên Việt năm 1992, 1995.

Các ảnh phong cảnh sẽ post vào các chủ đề khác nhé.

picture.php

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,266
191,735
Latest member
go88comon
Back