What's new

Sờ Trít Lai - Cùng chụp các bác nhé

Nếu là tớ, tớ sẽ xử thế này.

Xin lỗi vì đã can thiệp thô bạo vào ảnh của bác. :D! Cũng là một cách chào mừng đặc biệt post đầu tiên của bác nhỉ. :D

vâng.. cám ơn bác.. can thiệp thế câu chuyện nó thành "đôi co" xừ mât.. loạn xà ngầu khoái hơn :D

vâng.. cám ơn bác.. can thiệp thế câu chuyện nó thành "đôi co" xừ mât.. loạn xà ngầu khoái hơn :D

À, vậy là bác thích chụp đám đông. Đám đông loạn xà ngầu. Vui phết. :LL

À, vậy là bác thích chụp đám đông. Đám đông loạn xà ngầu. Vui phết. :LL

Phần chú crop lại chưa chắc đã đúng chủ kiến của người chụp đâu , crop ảnh cũng đòi hỏi kiến thức về nhiếp ảnh và hội hoạ , chú chưa bằng thằng bếp điện đâu

Phần chú crop lại chưa chắc đã đúng chủ kiến của người chụp đâu , crop ảnh cũng đòi hỏi kiến thức về nhiếp ảnh và hội hoạ , chú chưa bằng thằng bếp điện đâu

Ai đời lại đi so người thường với lờ tờ bao giờ. Nói vậy hoá ra lờ tờ cũng thường thế à. :))

Mà em thật, em mà có kiến thức nhiếp ảnh với hội hoạ thì em cũng chẳng tự đá mông mình ra khỏi cái lớp bôi bôi xoá xoá ngày xưa ấy. =))

Ai đời lại đi so người thường với lờ tờ bao giờ. Nói vậy hoá ra lờ tờ cũng thường thế à. :))

Đừng tự ti thế chú , mày tương lai sáng hơn nó nhiều . Anh vừa chửi nó không kịp vuốt mặt bên topic bên kia đấy , sang mà đọc

Em có cái này, chả hiểu có liên quan gì đến "strip live" không, có post lên đây phát

Bếp điện đâu vào đây xem ảnh mẫu của thằng đờ vanh xi mà học này .

Đờ vanh xi:

Thật là một bức ảnh mẫu mực cho thể loại chít lai !

Theo anh mày đập mẹ máy đi , đồ rằng về sau chưa chắc chụp được ảnh nào đẹp thế này đâu .

Bếp điện đâu vào đây xem ảnh mẫu của thằng đờ vanh xi mà học này .

Đờ vanh xi:

Thật là một bức ảnh mẫu mực cho thể loại chít lai !

Theo anh mày đập mẹ máy đi , đồ rằng về sau chưa chắc chụp được ảnh nào đẹp thế này đâu .

Thôi cứ tự tin là bác khen em thật vậy :D

Em có cái này, chả hiểu có liên quan gì đến "strip live" không, có post lên đây phát

Nó khen mày thật đấy, ảnh rất đẹp.
Tao cũng chưa chộp được cái nào như thế này :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,976
191,814
Latest member
sodotown
Back