What's new

Sài Gòn ai cũng có hòn!!! Thông tin và Danh sách Trang 1

Status
Not open for further replies.
Last edited:
Ơ thế game show là phải làm những gì thế ợ, có được gắp lửa bỏ đũng quần, hay cưỡi mô tô gắm bạn xxx khủa thưn ko....Nếu có, cho em đăng kí 1 suất nhá (c)

Ối mình thích bạn Buta, bạn chuẩn bị màn bỏ lửa vào đũng quần, cởi trần cưỡi moto lao xuống hồ nhá!!!

Bạn có trò gì vào topic kia đóng góp nhá

THÔNG TIN TÀI TRỢ

Lãnh đạo Vntuyen mở màn tiền mặt: 1,000,000 VNĐ
+ 1 chai rượu

Quỹ Sài Gòn ( tồn): 300,000 vnđ

Các đại gia Sài Gòn ơi, chi mạnh tay cho sắp nhỏ có cái băng rôn treo lên cây đê!!!

• Like
Reactions: CVN
Móc khóa không thể mang đậm bản sắc Phượt nếu thiếu sự tài trợ in logo của Nambyus. Thay mặt BTC và toàn thể Phượt tử hai miền, chân thành cảm ơn đóng góp của bạn!(beer)

Lãnh đạo Vntuyen mở màn tiền mặt: 1,000,000 VNĐ
+ 1 chai rượu

Quỹ Sài Gòn ( tồn): 300,000 vnđ

Các đại gia Sài Gòn ơi, chi mạnh tay cho sắp nhỏ có cái băng rôn treo lên cây đê!!!

Thế mà hôm qua tớ lại nghe phông phanh là Lãnh đạo chi tới 10.000.0000 VNĐ lận. ;)

Bạn LE có điếm tiền sai không nhở, điếm lại đê :LL

tichuot nhớ ghé lấy chai rượu nhá (beer).
Chậm chân thì tao pha cồn vô nước ráng chịu :T

Dạ, bẩm báo, là em không có 5 triệu để tài trợ đâu, hihi, để chiều nay em đi cướp ngân hàng đã :D (hổng biết có nhầm em với ai hông đó)

Dạ, và em là ôm hổng biết chạy xe. Các anh chị tổ chức giúp em 1 xế đẹp zai độc thân vui tính đi, xin cám ơn.

Em đi làm sáng thứ 7 ra là 11h30 , không biết nếu đi xe máy thì từ sài gòn đến chỗ lên tàu ra đảo mất bao nhiêu phút ? Nếu xuất phát từ sài gòn thì không biết mấy giờ xuất phát thì sẽ kịp? Và có hội nào đi từ giữa trưa ko?

Vụ này lỡ đăng ký đóng tiền xong mà ko đi được uổng lắm, ban tổ chức cho ý kiến giúp em?? (beer)

Dạ, bẩm báo, là em không có 5 triệu để tài trợ đâu, hihi, để chiều nay em đi cướp ngân hàng đã :D (hổng biết có nhầm em với ai hông đó)

Dạ, và em là ôm hổng biết chạy xe. Các anh chị tổ chức giúp em 1 xế đẹp zai độc thân vui tính đi, xin cám ơn.

Em đi làm sáng thứ 7 ra là 11h30 , không biết nếu đi xe máy thì từ sài gòn đến chỗ lên tàu ra đảo mất bao nhiêu phút ? Nếu xuất phát từ sài gòn thì không biết mấy giờ xuất phát thì sẽ kịp? Và có hội nào đi từ giữa trưa ko?

Vụ này lỡ đăng ký đóng tiền xong mà ko đi được uổng lắm, ban tổ chức cho ý kiến giúp em?? (beer)

Sau khi tổng hợp danh sách thành viên tham gia, BTC sẽ phân công, sắp xếp người dẫn đường các bạn. Anh Barandom và Sami sẽ hỗ trợ chúng ta việc này. Bạn cứ yên tâm đóng tiền nhận móc khóa nhé! (c)

Làm danh sách các nhà tài trợ đi bạn Tichuot ơi chẳng hạn:
1>Bigminh:60 cái móc khóa da bò.
2>Sami: 1 thùng Lipton Yellow labe.
3> Bạn tungcn tài trợ 5trđ.:L..

"Bạn tungcn tài trợ 5trđ" em chưa nghe thấy vụ này ạ :help , anh Bigminh có đi cướp ngân hàng thì gọi luôn cho em ạ(beer)

Làm danh sách các nhà tài trợ đi bạn Tichuot ơi chẳng hạn:
1>Bigminh:60 cái móc khóa da bò.
2>Sami: 1 thùng Lipton Yellow labe.
3> Bạn JiPi tài trợ 5trđ.:L..

Bác này hay...ai vô cũng thấy tên mình tài trợ 5 tr...
Anh em nào thấy mình là mạnh thường quân tài trợ 5tr..thì cùng jp, tungcn đi cướp ngân hàng luôn....:gun (c)

Em là con nhà nghèo ham chơi, cũng muốn góp xíu jì nhưng nhìn đi nhìn lại hổng có jì để tài trợ hết. Thôi thì em xin tài trợ 1-2 lít rượu Bàu Đá cho các bác nhâm nhi, sẵn em jới thiệu đặc sản quê hương luôn, hihi, bình rượu+ cốc rượu đẹp long lanh luôn.
Của ít lòng nhìu các bác nhỉ.
Nhắn anh Bigminh và em Tùng: Có đi cướp ngân hàng cho em theo với nhé.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,925
191,775
Latest member
HTTN
Back