What's new

[Đã đi] SG-Bù Gia Mập-14c-Lak-722-Đà Lạt-Hòn Bà-Bình Ba-Vĩnh Hy:27/12 >>>1/1/2014

SG-Bù Gia Mập-14c-Lak-722-Đà Lạt-Hòn Bà-Bình Ba-Vĩnh Hy:27/12 >>>1/1/2014

Cung Tết Tây, BBO đã rủ rê thành công 1 đội hình mới 99,99% lần đầu tiên đi cùng BBO ở đây SG-Bù Gia Mập-Lak-(722)-Đà Lạt-(723)-Hòn Bà-Nha Trang-Bình Tiên-SG:27/12>>2/1/2014

Danh sách đoàn:
Up danh sách:
1/ QHuy + Rồng vàng (nam ) - chốt đoàn sau xe BBO
2/ Quốc Anh + Nhung
3/ Sư thầy + BBO
4/ Duy Tùng + 'S
5/ Hồng Phú + Hoalefrat
6/ Nhật Linh + Phương Linh
7/ Tài + Phương Anh
8/ Huỳnh Anh + Văn Minh (nam) - libero
9/ Linh + Minh : dẫn đoàn
10/ Anh Chammy : độc hành - libero 2 + lead đoàn sau Đà Lạt
11/Vân Phong ( 012 77 27 84 69) : xế
12/ Saba : độc hành
13/ Kiz + Tâm
14/ spidertk's + spidertk
15/ Doandudaily + 's
16/ Vamprie + 's

(Để dành để up ds đoàn)

Last edited:
Re: SG-Bù Gia Mập-14c-Lak-722-Đà Lạt-Hòn Bà-N.Trang(Bình Hưng)-Vĩnh Hy:27/12 >>>1/1/2

Như vậy không hình dung chính xác được đâu chị ui (NO) Nightmare team của anh caonguyen_dom người thì hạ huyết áp, người bị Tào Tháo rượt, người hạ đường huyết, còn leader thì hạ canxi :help Chị làm 1 chuyến từ Đam Rông qua Đưng K'Nớ đê. Đánh dấu chuẩn thời gian cho mọi người dễ hình dung (c)

Em còn thiếu, đội 722R của em còn 1 bà bầu 4 tuần nữa, chuẩn thế còn gì :). Đội hình này ra khỏi Bù Gia Mập mới biết là như thế nào.

Mai các bạn đi off nhớ 8h sáng có mặt ở cổng chính công viên Tao Đàn, đường Cách mạng tháng 8 nhé. Alo chị 0932 67 47 68. Khi đi nhớ mang theo xiền đổ xăng :)

Re: SG-Bù Gia Mập-14c-Lak-722-Đà Lạt-Hòn Bà-N.Trang(Bình Hưng)-Vĩnh Hy:27/12 >>>1/1/2

Em bận rồi, không off được, hẹn gặp mọi người sau nhé.
Chị BBO ơi xếp cho ôm em một chỗ trong lều nhé. Hay thuê chung với ai cũng được. Thanks chị trước.

Em bận rồi, không off được, hẹn gặp mọi người sau nhé.
Chị BBO ơi xếp cho ôm em một chỗ trong lều nhé. Hay thuê chung với ai cũng được. Thanks chị trước.

Lều chị full 3 nữ .

Alo cho Vân Phong ngay nhé. Chốt sớm để sắp xếp đồ đạc. Chủ nhật off để mọi người làm quen + ẩm thực miệt vườn nhẹ nhàng nhé. Nhà vườn của anh Chammy gần chợ quê, ngon bổ rẻ, khuôn viên rộng rãi.

Nhiều bạn còn lăn tăn lắm, đi off BBO sẽ bật mí những thâm cung bí sử của cung đường này cho nghe :)

haizz vụ off này BBO lăng xê dzữ dzội quá, e không đi được => có một sự " đau lòng " không hề nhẹ!

chủ nhật này em đang ở quê nhá, ko off đc, tiếc quá. Hình như có off noel nữa hả chị bbo. khi đó em sẽ cố lếch đi cập nhật tin tức

Anh Chammy chỉ dng đi qua nhà nà:
- 8h30 xuất phát thì chậm nhất là 9h3o đến.
- Có điện. Có quạt. Có nước.
- Không có bếp chính quy! Chỉ có kê mấy cục gạch nhóm lửa đốt than hoặc củi để nấu.
- Có đầy đủ xoong nồi chén bát đũa.
- Có khung nướng Babercue.
- Có than, củi.
Ở trên đó thì đồ ăn ở chợ nhiều thứ lắm. Ai sẽ đi chợ??? Mình không thể đi chợ!!! Và không hề biết nấu!!!!: BBO sẻ chỉ đạo củi lửa :)
- Có mối quen bán và làm Gà sạch ở trên đó, nếu có ăn món gà thì đề mình gọi, và gọi mấy con: gà nhồi sả nướng muối ớt nhỉ :), 5 người 1 con
- Buổi trưa nắng đấy nhé. Mặc dù gió rất mát.
- Có gường xếp, có võng, gọi là thôi chứ không đủ hết mọi người.

Nhà trên đường Lê Văn Lương, Ấp 3, xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè. Từ ngã tư Lê Văn Lương - Nguyễn Văn Linh, đi thẳng theo Lê Văn Lương, đi qua cầu (1) sắt Rạch Đĩa - cầu (2) bê tông Ông Bốn - cầu (3) sắt Long Kiển - cầu (4) sắt Rạch Tôm. Từ cầu Rạch Tôm chạy thêm khoảng 800m, bên tay phải có ngã ba đi thẳng vào. Khi nào có khu lau sậy thì đi thẳng và rẽ phải ngay sau đó.Từ ngã tư :Lê Văn Lương - Nguyễn Văn Linh đến nhà: 7km.

8h sáng mai BBO chờ mọi người ở Cổng chính cv Tao Đàn nhé, bên dng Cách Mạng Tháng Tám. Alo : 0932 67 47 68

Bạn nào đi trễ hơn thì theo chỉ dẫn của anh Chammy nhé vì mình sẽ chơi tới chiều mới về.
Come on (beer)

Hấp dẫn wá đi thôi ,mai mà ko mắc cái đám cưới là mình phi lên đó rùi ,tiếc wá !!! :(
Chúc mọi người ngày nghỉ cuối tuần thật zui nha !!!

Tình hình là em có 1 lều đôi, nhỏ người thì nằm 3 được nha chị BBO. Em đang ốm, xế lại bảo hồi nào đi 722 mới đem lều theo. Sáng mai 8h mà không thấy là hiểu em nằm bẹp 1 chỗ rồi nha chị :(

BBO cập nhật lại lều - Đoàn mình có 2 lều đôi của bạn Linh Minh và Tungpho. Còn lại mình sẽ cân đối vừa đủ các chỗ ngủ cho nam - nữ nhé. BBO nhớ không hết, bạn nào thấy thiếu thì điền vào giúp mình. 1 lều cần 1 tấm cách nhiệt. Mỗi bạn phải có mền hoặc túi ngủ.
1/ Linh Minh : 1 lều full
2/ Tungpho: 1 lều full
3/ BBO : 1 lều đôi (3 nữ - dư 2 chỗ nữ) - chị không có tấm cách nhiệt.
4/ Anh Chammy : 1 lều đôi
5/ ....
5/ Spider: 1 lều đôi, nhét 3 vẫn được, tấm cách nhiệt có luôn,nhưng nát bấy rồi =))

Em còn thiếu, đội 722R của em còn 1 bà bầu 4 tuần nữa, chuẩn thế còn gì :). Đội hình này ra khỏi Bù Gia Mập mới biết là như thế nào.
Chị nhớ dai hơn em nữa (c) Về bà bầu thì em không có phần nên không dám nói ;)
Đội hình này chắc khó mà ráp lại được. Chấp luôn những người kia có đủ 100% công lực, chỉ 1 hailuasg-chấn-thương-sọ-não cũng đủ dìm cả đám không đỡ nỗi =))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back