What's new

Sình lầy Lán Tranh, loanh quanh Đưng K'No' - 722 con đường tình yêu

Máy 8 chấm cùi góp vui 1 vài hình

Làm dáng mọi lúc , mọi nơi

Nghe "tin tình báo" mới đánh dây thép về. hình như có "1 số kẻ" định cuốc cày, dày xéo nát cái con đường 722 ra thành trăm mảnh dịp 2/9 nhỉ

Nghe mà rạo hết cả rực trong lòng, thèm ghê ta

4 ngày thì quá chi là thoải mái rùi, đi chơi bời thong thả, cắm trại ngủ ngủ rừng thì còn gì bằng. Chỗ có cái ống nước chảy từ trên đỉnh xuống mà mọi người có dừng lại tiếp năng lượng thì phải, nước mưa hòa quện mùi phân bò phân dê.... là 1 nơi lý tưởng đó :D

@2 bác H: giờ này mới chịu pót hình; toàn hình độc mà ém giữ quá ....:D
Ảnh 2 con hợi hay quá A.Hậu!

@thienlt: đúng là tình báo hoa hồng có khác, chưa phác thảo kế hoạch mà ai cũng biết chi tiết hết rồi =))

@Bác Khoai còn mê hoa mà chưa phi đi ĐL à? :p

@2 bác H: giờ này mới chịu pót hình; toàn hình độc mà ém giữ quá ....:D
Ảnh 2 con hợi hay quá A.Hậu!

@thienlt: đúng là tình báo hoa hồng có khác, chưa phác thảo kế hoạch mà ai cũng biết chi tiết hết rồi =))

@Bác Khoai còn mê hoa mà chưa phi đi ĐL à? :p

Bác Jean sẽ chủ xị cung 722 hướng từ Đà Lạt - BMT đấy nhá, múa rìu qua mắt thợ phải cẩn thận thien nhá

Nghe tin đồn sẽ có một số người phượt Đà Lạt - Cần Thơ dài tập đây, nghe mà rầu cho con moto 125cc hơ :D

@ Bác Jean : Vụ 722 lần 2 - hướng nào cũng được, cho em nó đặt cục gạch nhé :D
@ Bác Thiên : tinh thần hóng hớt của bác tốt thật, chứng tỏ là bác có "thư ký" xịn đấy nhở
@ Mai ^-^: nàng xúc tiến vụ BGM đi nhé, làm 'căng' vào... Cho bác Thiên chịu kg nổi nhảy vào SG phượt thêm chuyến nữa, nhể :D

Tình hình là háo hức xem ảnh phượt CT - ĐL của một số người nào đó quá đi thôi ^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,894
191,765
Latest member
fcb88today
Back