What's new

SonTT tập bắn - tập sốp

Mày mang tiếng học ở Pháp quốc...nói 1 hiểu chưa được một nửa, ở đây ai làm nghề...ai chụp ảnh nghệ thuật...nhưng thực sự là tao cũng cứ tưởng mày có một tẹo kiến thức về cảm quan thị giác cơ...tao nhầm thật :))

Ơ, anh đem so em với anh Trưởng khoa thì em nói thế, còn anh đem em so với anh Són hay anh mỏng manh thì em chả dám chấp =)) =)) =))
À mà em học mãi chả biết cái khỉ gì về bố cục cả, cực lắm:Dam

Anh Tini lùa em sợ phết

@Lão Són : em chỉ dám nhận em thôi, còn anh Tini anh ý thế nào em chả dám nói, kẻo anh ý mắng.
Đồ em chơi đến thế này thôi, chắc cuối năm em làm con D3 hoặc 5D với 35L là thành cbn công rồi(beer)

Mày sợ tao làm gì...mà mày cũng đừng dọa tao rằng mày có mấy cái máy...vì thứ nhất...mọi người ở đây sẽ cười nhạt khi xem ảnh của mày...thứ 2 từ lâu nay tao toàn chụp bằng mồm thôi =))

Máy em sao bằng mồm anh được mả bảo :))
Mà cũng chả dám lấy máy ra doạ anh, thật:shrug:

Máy em sao bằng mồm anh được mả bảo :))
Mà cũng chả dám lấy máy ra doạ anh, thật:shrug:

Vì máy của mày cũng phải 3 đời nữa mới bằng của tao :))

Cái trên em nói chuyện với Tini, với anh em chả dám đấu, với Tini chỉ dám hóng hớt tí thôi

Đây, Mồm

Cái trên em nói chuyện với Tini, với anh em chả dám đấu, với Tini chỉ dám hóng hớt tí thôi

Đây, Mồm

Mày nghĩ thế nào khi lạm dụng quá đáng độ mở của ống kính nhỉ

Người ta làm ống kính độ mở lớn để mở lớn mà chụp, chứ khép lại thì nó khác gì ống thường, với lại chơi thì cần gì biết nhiều quá quy luật, thế hoá ra thành thằng đi học hoặc đi làm nghề à.
Chơi cho nó khoái

Người ta làm ống kính độ mở lớn để mở lớn mà chụp, chứ khép lại thì nó khác gì ống thường, với lại chơi thì cần gì biết nhiều quá quy luật, thế hoá ra thành thằng đi học hoặc đi làm nghề à.
Chơi cho nó khoái

Chẹp..........

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,966
191,803
Latest member
Matin
Back