What's new

SonTT tập bắn - tập sốp

Cháu này 3-4 năm trước còn chạy lon ton nhặt bóng cho mình , mà giờ đã phổng phao :

Còn trình tennis thì chắc oánh cho Huỳnh Mai Huỳnh thua luôn :

Mặt mũi thì thường nhưng nhìn đằng sau mấy cháu cứ cao sàn sàn 1m80 chân cũng dài phết :

Để mai mình ra xem có cháu nào ngon ngon thì chụp về up lên topic của bạn Són cho nó sinh động nhá !:D

Last edited:

Lâu lâu ở phượt không thấy rộ lên phong trào bình ảnh :)). Em rón rén bình cái này (cho vui :) ) theo cách hiểu của em, có thể sai, có thể đúng theo ý tác giả, có thể em ảo tưởng...Nhưng em cứ nhận xét vì em voted (thank) thì ít ra cũng phải có chính kiến của mình chứ nhỉ. Không lại mang tiếng là ăn theo nói leo.:)

Hay ở chỗ:
Trong ngôi nhà, Ông già luôn là người trụ cột, là linh hồn, là chỗ dựa tinh thần cho con cháu, là người giữ lửa cho mái ấm gia đình. Ông ngồi đấy, râu tóc bạc phơ, trầm ngâm suy tư trước con cháu vui vẻ quây quần. Ánh mắt luôn theo dõi bếp lửa hồng bừng lên trên khuôn mặt khắc khổ kia một vẻ đẹp phúc hậu. Thật nhẹ nhàng và ấm cúng. Tuy nhìn về hướng tương lai nhưng ta có thể cảm thấy ông đang hồi tưởng đến những ngày tháng tươi đẹp quá khứ vẫn còn le lói qua những thanh gỗ xù xì sau lưng.

Dở ở chỗ: :D :))
Bác tác giả có đồng ý thì em mới dám lảm nhảm tiếp ợ. Em là em sợ :T lắm ợ.

Dở ở chỗ ông ấy vừa nhận 5 tệ từ một tay thợ chụp nào đó =))

Trụ cột thì đương nhiên phải kiếm tiền rồi...không kiếm được có mà thành...cụ chột à...kekeke

Lijiang Impression

Hôm nay đọc bài hồi ức của bạn dơ văng xi mới biết hóa ra bác tác giả này chụp người thật. Nên em phải vào đây voted ngay. Lúc đầu tưởng bác này chụp ở cửa hàng bán mấy con rối su vơ nia :)) . Chẹp, hóa ra ý tác giả coi mấy "bạn hàng xóm" là đồ chơi hết (đây là ý của em, chưa chắc tác giả có ý này khi chụp :)) )

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,953
191,794
Latest member
rikvipforum
Back