What's new

SonTT tập bắn - tập sốp

Có gì đâu mở một topic ra là Hàng hot MetArt bay AnhGia rồi post ảnh các em Ukraina xinh tươi lên đấy là đông khách ngay :)

Có lý nhỉ , dưng mà mình lười đi chụp quá , toàn ngủ chán , đi wánh tennis rồi về uống beer , tại sợ đi chụp các em ý , thấy đẹp quá ko cầm lòng được thì cũng chết ! :LL

Hay đấy, Net giới thiệu mình làm quen thằng cha đó đi, mình thích chọc tụi kiểu này lắm.

Thôi, xem ảnh thằng Tuấn Mập kìa :)
Mày bình công bằng cái, chứ tao nói nó lại... như mày...

Hố hố hố

... em ko dám bình mà kể cho anh nghe 1 chuyện...hôm trước ngồi ở avatar với nghệ sĩ Longdt em hỏi : tại sao anh ko nhận xét, bình ảnh 1 cách công tâm cho anh em trên xxx tiến bộ... nhấp 1 ngụm cafe nghệ sĩ mặt rầu rầu: ảnh ko có cái gì thì bình vào mắt à ???!!! ít nhất phải có chỗ dựa để mà nói chứ...nói xong ủn ghế leo lên con suzuki té mất chỉ để lại sau lưng cái bill á em...

Hay đấy, Net giới thiệu mình làm quen thằng cha đó đi, mình thích chọc tụi kiểu này lắm.

Mình không quan tâm ai như thế nào, cứ đi chụp ảnh với nhau là vui rồi, hoặc ngồi tán phét bình luận, nhiếp ảnh mồm cũng vui nhưng phải không được để bụng và phải phân biệt được đâu là đùa vui, nói giỡn.

Ai đời chú này hẹn hò xong, để mình hẹn mẫu xong, mới chơi úp sọt. Nói không giữ lời.

Last edited:
Giống cái đầm quê em thế nhỉ? Khả năng của 1Ds Mark III quả thật vô địch!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,948
191,790
Latest member
olivawedding
Back