What's new

SonTT tập bắn - tập sốp

Từ hồi tập toẹ chụp đến giờ , toàn thấy bạn già làm xấu ảnh !=))

Bạn Anh Già nên nghiêm túc học xem ảnh =))=))=))

À, quên nhắn bạn Net là mình vẫn còn 1 con 1Ds Max II, 1 con 1Ds Max III... không để chụp ảnh chả lẽ để sưu tập như... Net:LL:LL:LL

Mình cũng thuộc loại nhiều vợ ( máy ảnh), mình cũng đã có những cô "tối đón dâu ngày mai li dị" . Mình nghĩ cô "em AIDS" này của Són cũng dễ thế lắm :))

Sau khi Són đi chụp hình về thấy nàng tốn kém mà chảnh l..éo chịu được, muốn chơi là cứ phải sờ nắn, bóp lên bóp xuống, vặn vẹo tứ tung, thế nhưng khi ra (ảnh) lại l..éo sướng bằng em tàu nhanh Point and Shoot. =))

Bạn CVN bới Babel thiếu hiệp khéo từ giờ lại cứ mất công vào xóa ảnh "em AIDS" của Són vì không đủ tiêu chuẩn =)) và rất dễ lây lan sang dân tình, làm dân tình tưởng từ giờ được post ảnh xấu =))

Cuối cùng Són lại chỉ còn những ảnh của Nhất Điểm sướng thần Tam chiếu (1Ds MIII) là được treo mà thôi =))

Last edited:
Bạn CVN bới Babel thiếu hiệp khéo từ giờ lại cứ mất công vào xóa ảnh của Són vì không đủ tiêu chuẩn =))

Mình sẽ đưa ra chuẩn mới, lo gì :))
Sao Net cứ ngại người khác đánh giá thế nhỉ, rất thông cảm cho 1 phút GATO của bạn, hy vọng rằng việc thiếu tự tin như vậy của Net chi là nhất thời :))

Há há há, cái loại Nhất Điểm sướng thần Tam chiếu (1Ds MIII) bây giờ mình chỉ trao cho nhiệm vụ là chụp chân dung em Leica này thôi =))=))=))

Hừ, Bạn bảo cần mua Leica Noctilux-M 50mm f/1.0 Limited Edition mình có GATO đâu mà rất ủng hộ là đằng khác, sẵn sàng đi săn lùng, gạ gẫm mấy ông bạn khoai Tây chơi cùng sang lại, "em AIDS" này có là gì đâu mà phải GATO, hi hi . Mọi khi mấy thằng này nó cũng găm hàng kinh lắm, mua được vào là găm cho chặt không có thả ra đâu nhưng cũng may cho Són đợt này có thể có cơ hội vì bọn nó đang bị lay-off. Kinh tế bên này đang khủng hoảng, thu nhập đang 6 con số đùng một cái không có việc làm, mà nhà không phải chỉ có một cái máy tiêu tiền mà có đến 4 cái máy tiêu tiền cho nên có thể nó suy nghĩ mà đành để em Noctilux và mấy món đồ luxury khác ra đi để cải thiện tình trạng cash flow :)

Nhưng nó vẫn ngúng nguẩy, tiếc của lắm. Ồ thông báo với bạn Són là cái ống kính Noctilux Limited Edition đấy là làm ở chỗ nhà tớ nhé. Lý do mà nó đắt giá lên là vì cái ông già cuối cùng trong nhóm nhân viên làm ống kính này sắp nghỉ hưu, ông ta sống ở Midland, Ontario.

Last edited:
Oạch, của nhà trồng được mà không lùng cho bạn được 1 con thì... chẹp
Nhanh nhanh lên cái, không có mót quá là mua cái thường chả cần Limited đâu đấy :)

picture.php

picture.php

Sao cánh tay của thằng trong cái ảnh bên dưới lại bị viền màu thế kia nhỉ? Chả nhẽ Canon P&S đời ơ kìa còn xử lý tốt hơn em M8 này?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,945
191,790
Latest member
raisaya939
Back