What's new

SonTT tập bắn - tập sốp

Ha, ha, thế mà khi bạn bảo là đã cắt đầu trọc để râu dê, quấn khăn rằn ri chưa mà chối đây đẩy.

Bạn qua cái thời đấy rồi nhé! Để hôm nào bạn lục lọi tìm kiếm đống ảnh cũ thời đầu cạo trọc, để râu dê dài cả chục phân, quấn khăn rằn ri vác 2 quả M3 với M5 cho xem nhé :)

Xin lỗi đã ném hòn sỏi bé tí nhưng không ngờ bạn mong manh, dễ vỡ quá. Thôi để mai bạn xem có ai về sẽ tặng cái khăn rằn ri của dân reporter dùng trong chiến dịch Bão táp Sa mạc về tạ lỗi.

Còn AnhGia mua thêm cái body nữa đi, ai đời lại cầm mỗi khẩu súng lục crop1.6 thế bao giờ, vào photo bị đánh dọt cơm đấy ( photo dot com) nhất là gặp hội đầu trọc vác 1D ra bắn liên thanh là chỉ có chết. 1Ds cũng không bắn liên thanh được bằng súng của hội đầu trọc :))

Last edited:
khi nào bác TT gửi cho em 1 file ảnh thô nhé. Em xem 16 bit màu thế nào. Có khi chỉ cần set iso 100 khi chụp thiếu sáng :D

Thưa toàn trại!

Tối thứ Tư tuần trước, tôi theo thằng Thèm Thuồng Thiếu (T)hiệp tới thăm thủ trưởng Thông Thái, tám tí tẹo Tếch ( technology) , tiện thể trình thằng tam tập ( Mark III).

Thủ trưởng Thông Thái tình tình thường trịnh thượng, tự tin, tất tinh tướng, tuy tinh tế thắm thiết thằng tam tập, thế thời thích tối, tẻ, tàn tạ ( Leica M8)
“Thương thay! Thương thay! Thủ trưởng Thông Thái. “

“ Thủ trưởng Thông Thái thiếu tính thực tiễn, thiếu tính tư tưởng, thiếu tính tiên tiến, thiếu tinh tế.” tòan trại tiếp tục thúc thủ trưởng.

“ Trảm thôi, trảm thôi.” Thái ( tiny) thủng thẳng

Thủ trưởng Thông Thái tức tối tới tận tim, thét to tức tối, toan tiến tới thủ tay tập tạ tạt tai tôi.
Tối thấy thế tấn tạ, thức thì thủ trưởng Thông thái thụt. Thằng (Th)anh(minh) thì thà thì thào:
- Tạt tai , thiếu tôn trọng, thiệt tiếng tăm thôi, thủ trưởng.
Thủ trưởng thủ thế. Tôi tiếp : “Thủ trưởng trầm tĩnh thì tốt, tôi thôi.”

“ Thôi thì thôi.” Thủ trưởng thủng thẳng

Toàn trại thấy tiểu thuyết toàn Tê của tớ tinh tế thì tán thưởng.

Ha, ha, thế mà khi bạn bảo là đã cắt đầu trọc để râu dê, quấn khăn rằn ri chưa mà chối đây đẩy.

Bạn qua cái thời đấy rồi nhé! Để hôm nào bạn lục lọi tìm kiếm đống ảnh cũ thời đầu cạo trọc, để râu dê dài cả chục phân, quấn khăn rằn ri vác 2 quả M3 với M5 cho xem nhé :)

Xin lỗi đã ném hòn sỏi bé tí nhưng không ngờ bạn mong manh, dễ vỡ quá. Thôi để mai bạn xem có ai về sẽ tặng cái khăn rằn ri của dân reporter dùng trong chiến dịch Bão táp Sa mạc về tạ lỗi.

Còn AnhGia mua thêm cái body nữa đi, ai đời lại cầm mỗi khẩu súng lục crop1.6 thế bao giờ, vào photo bị đánh dọt cơm đấy ( photo dot com) nhất là gặp hội đầu trọc vác 1D ra bắn liên thanh là chỉ có chết. 1Ds cũng không bắn liên thanh được bằng súng của hội đầu trọc :))

Tóm lại, mình thấy bạn Net cũng giống NAG Kim Thu phết, nói gì thì nói... 2 cái Max 3 của bạn là cũng nên bán đi được rồi, mua cái G9 ấy=))

Mà bạn hỏi thật, cái việc bạn mua con M8 thì có gì mà làm mày vật vã đến vậy, mày thích thì mày cũng mua đi, hôm bữa bạn bảo là bạn sẽ mua M8 cho mày và thằng CVN khóc bằng tiếng Mán thì hôm nay... thấy rồi, thấy rồi... nhưng mà khóc dai quá, giãy đành đạch thế kia thì... chẹp :)

Last edited:
khi nào bác TT gửi cho em 1 file ảnh thô nhé. Em xem 16 bit màu thế nào. Có khi chỉ cần set iso 100 khi chụp thiếu sáng :D

=)) anhminh ko ngâm cứu rồi, 1 trong số những ưu việt của M8 là ko bao giờ cần dùng ISO thấp ( ISO 160, 320, 640,1250, 2500)

Hố hố hố, mua con M8 giờ đâm ra hay dỗi như nghệ sỹ ý, thế mà leo lẻo, anh rân chơi, đ éo gì nghệ sỹ ở đây =))

tớ có biết đâu, tớ đâu có thuộc loại mơ mộng mà ngâm cứu M8 :). Tớ thấy chỉ quan tâm xem 16 bit màu thế nào thôi :D. Trước giờ có bao giờ có file nào 16 bit màu đâu, trừ những file mình render ra

Hố hố hố, mua con M8 giờ đâm ra hay dỗi như nghệ sỹ ý, thế mà leo lẻo, anh rân chơi, đ éo gì nghệ sỹ ở đây =))

Tao chả dỗi, chỉ ngạc nhiên, ngạc nhiên lắm :)
Nhớ lại cái năm xưa mua con 318 mà bị cả làng dè bỉu=))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,941
191,788
Latest member
togouniform
Back