What's new

SonTT tập bắn - tập sốp

Bộ ảnh này của bạn Són đẹp đấy chứ!

Về thể hình chính ra bạn Són là đẹp nhất, và đi trước thời đại. Việt Nam nhà mình vẫn văn hóa bụng bự, "phát tướng, phát tài" , vẫn bị lối suy nghĩ thời đói ăn ám ảnh, cứ phải nhìn bụng bự mới no đủ, mới có tướng làm quan, của đáng tội quan Việt Nam ăn nhậu cũng khiếp và lười thể dục cho nên vẫn là văn hóa bụng bự. Trong khi bên này, người cứ phải như bạn Són mới là dân nhà giàu :))

Đùa thôi, ở Mỹ cứ đứa nào béo ú, bụng bự, đít sệ là bọn ăn trợ cấp, vì đồ trợ cấp ở Mỹ toàn bơ, trứng, sữa, thịt chứ không có rau . Cho nên bọn ăn trợ cấp lại thường là những đứa lười lao động, ít thể dục, suốt ngày ngồi bệt đít ở sa lông xem TV, ăn với uống, cho nên người đứa nào đứa nấy béo phì, bụng phệ ra, thậm chí béo đến nỗi không đi được và lại viết đơn xin chính phủ trợ cấp vì bây giờ trở thành tàn tật, béo quá đi đứng không thuận tiện, không làm việc được nữa, thân thể còn không vác nổi làm sao làm được việc khác. Chính phủ lại cấp cho họ cái xe lăn và cứ thế ngồi lên tay cầm cái cần gạt điều khiển xe chạy điện. Quần áo toàn mua hàng sale vì loại XXL bán rẻ rề ở Mỹ, trong khi người như bạn Són là toàn phải mua hàng high-end vì hàng high-end nhắm vào tầng lớp thượng lưu ăn râu nhiều, năng đi gym, tập thể dục và chịu khó cuốc đất và đi đánh cá (golf and sailing) cho nên thường làm size chuẩn slim fit :)

Thị trấn Arima, cách Kyoto chừng 1 tiếng rưỡi đi tàu.

Các em bé đang vẽ trên đường phố
picture.php

Du khách biến ngay thành "mẫu"
picture.php

Cụ già đi dạo sớm
picture.php

Nước nóng ngâm chân công cộng (Arima là một thị trấn vùng cao với nguồn nước khoáng nóng tự nhiên nên đây cũng là nơi dành cho những du khách hứng thú với "hồ tắm Ôn- xen - một nét văn hóa Nhật bản)
picture.php

Bác gái bán bánh đầu ngõ
picture.php

Last edited:
Chuyến đi vừa rồi cũng thu hoạch đấy chứ nhỉ, mấy tấm ở trang trước tốt thế sao bạn không phọt sang trang chuyên nghiệp buôn vote nhỉ???

Chuyến đi vừa rồi cũng thu hoạch đấy chứ nhỉ, mấy tấm ở trang trước tốt thế sao bạn không phọt sang trang chuyên nghiệp buôn vote nhỉ???

Cảm ơn bạn, nói thật sợ bạn buồn chứ tự dưng mình thích thịt bò Kobe hơn vốt :)

cái ảnh bác làm bánh trông rất thích, đúng là con người lao động lạc quan vui tươi, dùng minh họa cho tình yêu lao động chân chính là số dách!

Thích quả "lút" tập thể này quá :D, bác SonTT còn quả ảnh thác loạn nữa thì ném lên cho chị em chim ngưỡng luôn đê.
À, cho em hỏi là kính dâm các bác mua bao xiền 1 cân thế, hạt dẻ thì em cũng mua ít cân về trang bị cho anh em ở nhà ạ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,926
191,776
Latest member
8xbet8info
Back