What's new

SonTT tập bắn - tập sốp

Chán phèo...tưởng dư lào...chắc mất cả buổi chiều

Xem ảnh nói chuyện nhá, Tini nhá...:LL
Tưởng dư lào, hóa ra đâm được mỗi thế:))

Tini bé bỏng đi đánh cờ với ttnos đi :LL

Mình hôm nay có trò khác rồi...mà thằng ấy cũng chán phèo như ảnh của bạn...chơi chán lắm...bạn nhắn hộ mình nhá

Mình hôm nay có trò khác rồi...mà thằng ấy cũng chán phèo như ảnh của bạn...chơi chán lắm...bạn nhắn hộ mình nhá

Tini ra đường hung hăng thế mẹ em buồn lắm đấy:LL :LL :LL

Thì là mày đới
Tao chả biết đẹp xấu thế nào, lọt vô ống kính, lấy nét kêu tít tít cái là tao bụp

Anh kéo thằng Săm Oăn vào nó bình cho, em bình bây giờ anh cú lên sai đệ ben cụ nó nick thì hết chỗ chơi. Đâm thẳng cánh nhá? Dao sắc nhá? Đồng ý thì chơi, không thì em đi chửi nhau sướng hơn.

Anh kéo thằng Săm Oăn vào nó bình cho, em bình bây giờ anh cú lên sai đệ ben cụ nó nick thì hết chỗ chơi. Đâm thẳng cánh nhá? Dao sắc nhá? Đồng ý thì chơi, không thì em đi chửi nhau sướng hơn.

Anh thích ban mày thì cho mày vào đây làm gì:)) Mày nghĩ là anh "ảo tưởng" về mày lắm à=)) =)) =))

Đâm được thế nào thì là tùy vào trình của mày. Anh nghĩ mày cũng chỉ đâm ba lăng nhăng như mấy thằng chuyên nghiệp nửa mùa thôi.

Có khi nào mày là người xem chưa?

Mà thôi, đừng có nói tục chửi bậy quá thôi, chứ không thì ở đây chả ai rỗi hơi ban mày đâu :)

Cố xem nào :LL

Cái này sẽ hay khi thằng nhỏ không nhìn vào anh. Anh đã tránh được chuyện dính vào nhau của những thằng người. Cuộc sống rất thanh bình nếu không có anh, hoặc vì anh chưa thể vô hình. Rộng lòng với thiên hạ hơn tí nữa anh giai nhỉ?

Cái này sẽ hay khi thằng nhỏ không nhìn vào anh. Anh đã tránh được chuyện dính vào nhau của những thằng người. Cuộc sống rất thanh bình nếu không có anh, hoặc vì anh chưa thể vô hình. Rộng lòng với thiên hạ hơn tí nữa anh giai nhỉ?

Dùng từ chưa chính xác :)
Thằng nhỏ không nhìn anh, nó nhìn ống kính.

Cậu đâm tiếp đi nào, từ ngữ thế này mà ra chợ buôn thì vỡ nợ, bình luận văn học chơi chơi thì được=))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,969
191,807
Latest member
noithatanthien
Back