What's new

SonTT thử súng - tập bắn!

Mấy cái ảnh múa của bạn SonTT cũng được đấy chứ, cái thứ 2 trông có vẻ ổn nhất vì con bé nó xinh và ánh sáng phù hợp. Muốn cho thể hiện động tác múa thì đừng để tốc độ cao quá, đông cứng hết cả người, tay mấy con bé mà hơi nhoè nhoè tý, hay hơn.

Được cái bây giờ biết dựng máy lên chụp thế là tiến bộ nhiều, hố hố hố

Mày nói giống nhất đấy, cái tao vẫn cay cú chưa làm được là mấy cái tay nó nhoè đi, cái đấy khó là phải chọn được tốc độ phù hợp... tao sợ nên cứ để AV (cái này hồi trước do thằng cha Lamchieu và Hoàn kiếm dạy tao sai - đến lúc vào thực tế và mình thử - chụp - xem - cảm - chụp - xem... thì mới biết chúng nó chụp cũng like shit. Hố hố)

Cho nên mày thấy hình toàn bị đông cứng lại. Ánh sáng thì khó, vì mình có điều chỉnh ánh sáng sân khấu đâu...

@lamchieu: thanks, chú có bố trí hộ chụp nude trong HCM không thì hôm nào anh vào ta mần một bữa hỉ...

@nhựa: tao bảo rồi nhá, nói không phải dễ đâu, tập đi cái đã rồi nói.

Tao làm thêm mấy cái nữa cho chúng mày có chuyện mà bàn, không rỗi hơi, ngứa mồm lại cứ đem chuyện đâu đâu về bàn trong nhà... chán lắm.

Thân mình còn éo lo nổi, cứ thương thuê, khóc mướn... nhạy cảm lắm hả, rung động lắm hả... =)) =)) =))

À, mấy cái này yêu cầu thằng Nhựa đừng comment, vì... thôi tao chả nói nữa, mày hiểu tao muốn nói gì rồi đấy:LL

Các bác không có ảnh để show vào đây mà show hàng nhé.

Súng của em 2 nòng rồi.
30D + 5D
16-35/1:2.8/L/USM, 24-70/1:2.8/L/USM, 70-200/1:2.8/L/IS/USM, Macro 100/1:2.8/USM

Các phụ kiên vớ vẩn như Grid, Monopod, Tripod, Flash 580EX2, Túi... cò mềm... vả mớ.

Mỗi tội không biết chụp nên chỉ vào đây show hàng là chính.... Ảnh đẹp đã có các Phượt lão lo rồi, mình bon chen là giề:LL

Chỉ có 3 chữ thôi: "Ịt con mẹ"
Người éo đâu mà... mịa

Phô nhỉ, thô nhỉ... chả có liêm sỉ gì cả...
Ờ, mà làm éo gì tao...

Mai tao up 2 cái súng mới lên... cú vãi đái, nhiều thằng cú vãi đái... đã thế ảnh mình chụp còn lởm nữa chứ. Tức éo chịu được

Hố hố hố

Hơ hơ , súng to hơn người thế này làm gì chả nặng ,vác chắc mệt rồi, thoải nào dạo này bạn chỉ đòi vào studio cho nó gần. Chẹp chẹp...:LL

Hô hô hô hôm qua lang thang bên Photo.vn thì biết có ông đã lên Mark something rồi thì phải.

SoonTT : Em thích cái cuối cùng. Tiếp viên đang lườm súng mới à :D :D

Last edited:
Mày nói giống nhất đấy, cái tao vẫn cay cú chưa làm được là mấy cái tay nó nhoè đi, cái đấy khó là phải chọn được tốc độ phù hợp... tao sợ nên cứ để AV (cái này hồi trước do thằng cha Lamchieu và Hoàn kiếm dạy tao sai - đến lúc vào thực tế và mình thử - chụp - xem - cảm - chụp - xem... thì mới biết chúng nó chụp cũng like shit. Hố hố)

Cho nên mày thấy hình toàn bị đông cứng lại. Ánh sáng thì khó, vì mình có điều chỉnh ánh sáng sân khấu đâu...

@lamchieu: thanks, chú có bố trí hộ chụp nude trong HCM không thì hôm nào anh vào ta mần một bữa hỉ...

Ối trời, lão Són này được chỉ 1 chỉ biết 1 X( làm mất danh tiếng Đại Vương và thằng bị ép hạ này mất rồi =))

Em không bố trí chụp nude cho bác nổi đâu, trừ khi bác lo khâu mẫu thì em sẽ lo studio!

À, mà em ghét cái style mờ mờ ảo ảo trên kia quá, ngoại trừ chụp chốn bồng lai hoặc một em nude trong ánh sáng tiên cảnh thì ok.

Ối trời, lão Són này được chỉ 1 chỉ biết 1 X( làm mất danh tiếng Đại Vương và thằng bị ép hạ này mất rồi =))

Em không bố trí chụp nude cho bác nổi đâu, trừ khi bác lo khâu mẫu thì em sẽ lo studio!

Tao mò ra đâu mẫu nude trong t/p HCM bây giờ hả? Tưởng các chú chơi lâu, quen nhiều trong giới nhờ tìm hộ... chứ để anh tìm chắc phải sang năm...:LL

Nói 1 biết 1 thật... nhưng sau khi làm gần được 1 thì biết không đủ và phải tự điều chỉnh...

Ví dụ chúng mày không chỉ cho anh là ánh sáng sân khấu nên giảm đi 2 khẩu... mãi sau có người chỉ giúp anh mới biết... ảnh khác hẳn

À, cái mờ mờ ảo ảo ấy cũng nhiều người ghét... nhưng anh thích, với anh thế là đủ:LL

À, mấy cái này yêu cầu thằng Nhựa đừng comment, vì... thôi tao chả nói nữa, mày hiểu tao muốn nói gì rồi đấy:LL

Em thấy bác pvc nhận xét được đấy chứ mà sao bác Sontt cứ " cả dzú lấp miệng nhựa " quá ! Công nhận bác pvc lên tay nhanh vật !
(beer)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,894
191,765
Latest member
fcb88today
Back