What's new

SonTT thử súng - tập bắn!

Không hợp mà, nếu làm kiểu này bác phải giảm dần tông của trời thì trên xuống may ra mới coi được

(beer) (beer) Không có gì có thể đâm nổi. Không ngờ Tinh Trùng đại ca lên cả chân lãn tay quá quá quá. Hai tấm chộp ở chợ làm em gai người. Chúc mừng (beer) (beer)

Mình là mình kỳ vọng vào bạn lắm dtsfan à . Mình cũng đang cố theo kịp cái "feeling" của bạn ở bức ảnh trên mà vẫn chưa được . Có phải cái cột điện chình ình ngay giữa tấm ảnh làm cho bạn gai người không vậy ???

:LL :LL :LL

Mình là mình kỳ vọng vào bạn lắm dtsfan à . Mình cũng đang cố theo kịp cái "feeling" của bạn ở bức ảnh trên mà vẫn chưa được . Có phải cái cột điện chình ình ngay giữa tấm ảnh làm cho bạn gai người không vậy ???

Theo em, mỗi người có một cảm nhận riêng. Em thì em nhìn vào 2 con người phía trước cái cột điện rồi cảm nhận nó (trước tiên không bao giờ có ý nghĩ đâm chọc đã để có được feelings) còn về việc các bác bảo nội dung ảnh có thần thái hay không thì mỗi bác sẽ thấy bức ảnh có một "thần thái" khác nhau tỷ dụ như em bảo Cô A này xinh thế thì Nhựa lè lưỡi rùng mình mà rằng "tôi chịu ông đấy". Thế thì ảnh cũng vậy thôi. Em cảm nhận ảnh khác các bác. Các bác đâm chọc cứ đâm chọc em khen cứ khen. Em chẳng sợ gì ông TT vì em đã gặp ông ấy lần nào đâu :shrug:. Còn các bác nhìn ảnh mà chỉ quan tâm đến những cái xấu thì em cũng chịu như mấy cái cột điện ấy. Thế chẳng nhẽ khi nhìn thấy một hình ảnh mình thích mà có cái cột điện đằng sau thì thôi ko chụp nữa à?????? Hay chạy ra bảo 2 nhân vật chính chuyển sang chỗ khác có hậu cảnh đẹp hơn để chụp :( :( :LL :LL .

to Nhựa : Như cái ảnh ông chụp cậu bán bưởi ấy. đáng nhẽ ông nên chụp cái đầu của anh bán bưởi thôi :D nhưng ông lại cúi khom người xuống cho nó pờ rồ để lấy toàn cảnh thế nên nhìn vào cái đấy 1 phát tôi thấy Bưởi ngay ông ạ hố hố hố. Ngay cả cái ảnh trên của ông cũng có cái cột đấy thôi :Dam :Dam

Ông Fan đi cãi nhau với thằng cha Nhựa là gì, phí.
Ông Nhựa, tôi đã xoá cái ông post lên rồi, tôi nhắc lại, post và topic của tôi phải là cái được gọi là ảnh, xấu đẹp không quan trọng nhưng phải là ảnh. Rõ chưa=))

Ông Fan đi cãi nhau với thằng cha Nhựa là gì, phí.
Ông Nhựa, tôi đã xoá cái ông post lên rồi, tôi nhắc lại, post và topic của tôi phải là cái được gọi là ảnh, xấu đẹp không quan trọng nhưng phải là ảnh. Rõ chưa=))

Vâng! Em xin rút kinh nghiệm ạ
À thỉnh thoàng mời bác sang box văn nghệ nhà em làm thơ chơi, nhé!

Trân trọng
(beer)

:Dam :T :gun

Không, ông đi viết hồi ức đi. Không thì mình sẽ không bao giờ nói chuyện nữa. Nhé.

Đây, ảnh này tặng ông

Cái này của em có được gọi là ảnh không ạ? Nếu ko thì bác xóa hộ em cái :gun :gun

Vâng! Em xin rút kinh nghiệm ạ
À thỉnh thoàng mời bác sang box văn nghệ nhà em làm thơ chơi, nhé!

Trân trọng
(beer)

:Dam :T :gun

Nhựa ơi, về chơi với anh đi, viết hồi ức cũng được, đừng "lang bang" ở chỗ lão SonTT làm dex gì, ảnh lão xấu òm à :LL

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,880
191,758
Latest member
Switchunifi
Back